Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya ni janja ya CCM

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Bra-joe, Apr 7, 2012.

  1. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Ccm wamegudua wapo ktk hatari kubwa sana yakuwa chama cha upinzani kwa Cdm in 2015 au 2020. Wanajua fika kuwa katiba iliyopo sasa inawapa wakati mgumu wapinzani kwani chama tawala kinauwezo wa kutumia Polisi, mahakama, tume ya uchaguzi, TRA au asasi zingine za serikali kukandamiza wapinzani. Hivyo pindi ccm watakapokuwa wapinzani ktk katiba mpya hawatakuwa na wakati mgumu kama wapinzani walivyo kwa sasa. Katiba mpya ni uhai kwa ccm, kwani wangepoteza madaraka ktk katiba iliyopo sasa, chama (ccm) kingekufa kabisa kama kile cha Kenya. (kanu)
     
  2. b

    bigi Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli tupu japo ingependeza nao waonje machungu
    Haya haya wanayopitia wenzao.
     
  3. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    wana zali.
     
Loading...