Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya ni 2014 - Hapa ni Hadaa tu, usanii mtupu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Mar 27, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    wiki iliyopita nilisoma katika gazeti mojawapo kuwa katiba ni 2014.

    Hapo nikapata picha ni usanii ambao umeshapangwa na watawala. Je watanzania tutavumilia tena upuuzi 2015 hadi 2020??
     
Loading...