Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya na Muungano kipi kianze?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by cjilo, Jun 23, 2012.

  1. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Nmekuwa nasikitika sana jinsi serikali inavyotaka kufanya kiini macho cha muungano katika katiba mpya.
    Serikali imeruhusu watu kujadili swala la muungano katika katiba mpya, je katiba mpya ikiwa tayari na wananchi wakaukataa muungano, je serikali itakubali hilo kama ndio je itakuwa tayari kuandika katika mpya ya nchi ya bara itakayoundwa baada ya muungano kufa, kama ndio gharama hizi za katiba mpya ya pili baada ya kuundwa nchi ya Tanganyika serikali itaweza kuzimudu?
    Binafsi sioni haraka kuharakishwa swala hili la katiba mpya kabla ya hili la muungano kutatuliwa kwanza ili kama wananchi wakiamua kuunja muungano basi kila nchi iunde katiba yake mpya kwa amani na kuepuka gharama.
    Vinginevyo serikali inataka kufanya kiini macho katika huu muungano na nmeanza kupata mashaka hata Maoni haya ya katiba npya kama yatafanikiwa.
    Nawasilisha
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,400
    Trophy Points: 280
    Katiba mpya itatumika kuuvunja muungano!
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    how? Iwapo inakamilika 2014 ya Tanganyika itaandaliwaje?
     
  4. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo cha kuanzia ni suala la Muungano kwanza.
     
  5. hodogo

    hodogo JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 239
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kinachojadiliwa hapa hakipo bayana! Nimepita tu!
     
  6. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
Loading...