Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba Mpya na Mahubiri ya EL Shetani Msalabani?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Sufa, Dec 21, 2010.

  1. Sufa

    Sufa Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 26, 2006
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Akisisitiza umuhimu wa kumtanguliza Mungu kwa kila jambo, Lowassa alisema anamshukuru Mwenyezi Mungu kwa kumpitisha salama katika wakati mgumu.

    “Namshukuru Mungu hata katika kipindi kile ambacho nilikuwa naandamwa sana, niliyaweza magumu yote katika yeye anitiaye nguvu, tuendelee kumtegemea Mungu. Amina.”
    Tanzania Daima
     
  2. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    We unamchezea Mungu wetu
     
  3. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kweli huyo mungu wako ni noma. yaani mpaka hata kuwaibia watu bado alikutangulia! Du!
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Hahaaaaaaaaaaaaaaahaaaa si niliskia eti hata wezi wakienda kuiba hua wanamshirikisha sir GOD?
     
  5. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    probably siku za mwisho zimekaribia eti, Si unajua sahivi ndio anajisafisha kwa ajili ya 2015, labda aanzishe chama chake ndio atagombea kwa CCM haiwezekani kamwe.

    Najua wanafikiri waTZ bado ni wajinga.

    Hatudanganyiki....
     
  6. t

    tarita Senior Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    El okoka kikwelikweli mungu,muumba wa mbingu na nchi atakusamehe.
     
Loading...