Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya na maboresho ya daftari la kura ni mazishi ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mfereji maringo, Apr 19, 2012.

  1. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jamani wadau, nimetafakari vya kutosha kufuatia wimbi kubwa la mageuzi linalovuma hapa nchini ambapo kila sehemu wana kiu kubwa ya mabadiliko, yaani inapotokea sehemu fulani labda kuna uchaguzi mdogo, basi kila mtu anatamani huo uchaguzi ungefanyika ktk jimbo lake ili apate fursa ya kuonyesha hasira zake kwa hiki kikundi kinachojiita ccm, sasa imedhihirika kuwa ccm imekuwa ikitumia udhaifu wa kikatiba kama kuwa na mwenyekiti wa tume anaeteuliwa na mwenyetiti wa ccm, na pia kwa kutumia orodha ya zamani ya
     
  2. d

    dada jane JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Za mwizi ni arobaini. Ccm wamefikia 39.9 na nusu.
     
  3. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Off course katiba ya sasa ni ya kuwezesha CCM kutawala milele
     
Loading...