Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya na haki ya ardhi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Man 4 M4C, Aug 4, 2012.

  1. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwanini Viongozi wengi waastaafu wanamiliki mashamba makubwa sana maeneo mbalimbali nchini na wananchi wa kawaida,wafugaji hawawa sehemu za kulima wala malisho? Angalia Arumeru,Mbalali,Mvomero,Kilindi,Handeni?

    Nafikiri ni muhimu sasa kuingiza katika katiba mpya ukubwa wa shamba la kumilikiwa na mtu mmoja angalau usizidi ekari 100.
     
Loading...