Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba Mpya - Maoni ya viongozi wa juu Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Aug 15, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Wakati Makamu wa Rais wa Zanzibar Maalim Seif akiwa Pemba alitamka wazi kuwa na maoni ya kuuvunja muungano wa Tanzania kwa kutaka kiti cha Zanzibar Umoja wa Mataifa kirejeshwe, Rai wa Zanzibar hajatamka lo lote kukubaliana au kutokubaliana na maoni ya Makamu wake. Pamoja na kuwa na sera tofauti, lakini tungetazamia wakashauriana kuwa na kauli moja yenye kuwaunganisha Wazanzibari wote.
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tulitegemea washauriane kabla ya kutoa matamko yao ili yasiwachanganye wananchi, otherwise nadhani Serikali moja ndio suluhisho.
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unaposema serikali moja ndio suluhisho maana yake taifa la Zanzibar life na ubaki kama ulivyo mkowa wa Katavi?
     
  4. N

    Njele JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hii picha poa sana, walipiga lini hivi? Walishamalizana mikwara sasa ni pax te cum
     
Loading...