Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya, lazima mahakama ya kisilamu iwepo Tanzania

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by kwamtoro, Jan 28, 2011.

  1. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    436x328_38193_85339.jpg 2009-in-pictures-35.jpg page42_blog_entry268_summary_1.jpg
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    U mean 'SHARIA' to take place...
     
  3. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280

    Sharia, watu awaswali, wanachua wake za watu, wanaruka ukuta, awafanyi kazi, wanarubuniwa na wanasiasa kusema uongo. Dawa yao katiba mpya
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lo! ha ha haaaa, ni wengi watakaochinjwa ha ha haa..
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bt waswahili husema ...samaki mkunje angali mbichi,
    KWA HAWA VIUMBE WA RIKA LETU KUWAKANDAMIZA NA MIJEREDI...don't u think kuwa watakimbilia haki za binaadamu na ama wengine 'kuritadi' ??
    Dini ni ngumu saaaana atiiiiii.
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Haahaahaahaaaaaaaaaa, nimefurahishwa na mada hii hasa hizi photo. Kumbe kutekeleza sharia ni dhambi?, yes ni dhambi ndo maana mtekelezaji huficha sura.............
     
  7. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mtu anajitahidi kuzuia dhambi kwa kutenda dhambi, kaaazi kweli kweli!
     
Loading...