Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya; itoe adhabu kwa vyama vya siasa vinavyo shadadia Rushwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TEMILUGODA, Feb 29, 2012.

  1. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    WANABODI Naomba tuliangalie hili jambo ili kama inafaa iwe ni hoja ambayo inatakiwa iwe sheri ndani ya katiba mpya ijayo.Nimetoa thread hii baada ya kupata kizungumti kwenye rushwa iliyotembea/inayoendelea Arumeru pamoja na jitihada za TAKUKURU. KWA NINI TUSIWEKE WAKATI AMBAPO UJERUMANI WALIWEZA HADI CHAMA KIKAFUTWA? Misri chama cha H Mbarak kimefutwa na kutaifisha mali zake zote.YOTE HAYA YANAWEZEKANA KWA KATIBA MURUA.
     
Loading...