Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya itasimamiwa na Lowassa, Rais mtarajiwa 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kada Deya, Nov 30, 2011.

  1. K

    Kada Deya Senior Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mswada wa KUANDIKA katiba mpya ya Tanzania utapatikana ikiwa Lowasa atashinda urais mwaka 2015 kwani ndio mtu pekee ndani ya ccm anayeonekana kuwa na msimamo wa kweli. Kama alivyothibitisha kwa kumlipua JKkwenye kikao cha NEC
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,621
    Trophy Points: 280
    Hongera sana, nenda kasaini posho yako maana umeshamaliza kazi uliyotumwa.
     
  3. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    laana ya Mungu ikuandame wewe na uzao wote wa Lowassa!Mungu yu mkubwa,mipango yenu yote ya kishetani haitafanikiwa!!!
     
  4. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180

    Toa ujng wako hapa.Atakua raisi wako na mkeo
     
  5. m

    mwanawasi Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    That is the sign of loosing hope,!so u wan say lets wait n stop the going strugles tl 2015..!!endelea kuwepokuwepo kwanza.."mambo yanasonga and regardles of the mountain we climb,there slope ahead...
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Team mojawapo ya kinyanganyilo cha uraisi 2015 ikiwa kazini
    Lobying mpaka JF mko juu!
     
  7. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Mfamaji haachi kutapatapa, huyo ndo Lowasa wako. Subiri uone kichapo atakachopata kutoka kamati yoo ya maadili.
     
  8. T

    Tanzaniaist Senior Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowassa Hawezi kuwa Raisi wa Tanzania hizo ni ndoto za ALINACHA..,anatumia vipesa vyake kujisafisha kama kweli angekuwa kiongozi mwadilifu...angeweka wazi kuhusu suala la RICHMOND na KASHFA nyingine zinazomkabili na sio kuhonga watu wa kumpamba aje kuwa raisi
     
  9. M

    Malova JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kutoa mtizamo ni haki ya kila mtu. lakini kinachoangaliwa zaidi ni kwamba unatoa mtizamo gani na kabla ya kufanya hivyo ulifikiri au la!
     
  10. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haya bana. Bora JK anayekutana na CDM leo kujadili hili na kesho ana sign muswada walioujadili na kupingana jana.
    Miafrika ndivyo ilivyo. na milele mtaendelea kulalamika maana viongozi wa kweli hamuwataki!
     
  11. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na mtaendelea kuwa maskini milele pamoja na rasilimali nyingi mlizonazo.
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    :spy:

    Tuone.
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    EL has signed his own death warranty after implicating JK in Richmond scandal. I am quite convinced that the disciplinary committee will never leave his comments unreproved.
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,385
    Trophy Points: 280
    If Edward ever become the president of this land the spirit of MWALIMU will hunt him!!!
     
  15. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hello!!!ur children are complainig that u ar not visiting them an more now in mugumu!
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kelele za chura hazimzuii tembo kunywa maji.
     
  17. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Daaah! Kwa kweli yatakuwa miongoni mwa maajabu ya dunia Rowasa akiwa Rais! By the way ngoja tuendelee kusubiri kama kweli harakati zake ni Za Pimbi au la! Maana kaja kwa kasi hata chembe ya aibu hana kujisafisha kupitia makanisani! L.o.l
     
  18. M

    Malova JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    maisha ni magumu sana na miswada inasainiwa kuendelea kuyafanya maisha yazidi kuwa magumu. Kilichobaki ni KUANZA KUUZA DAWA ZA KULEVYA TU BASI.
     
  19. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Daaah! Kwa kweli yatakuwa miongoni mwa maajabu ya dunia Rowasa akiwa Rais! By the way ngoja tuendelee kusubiri kama kweli harakati zake ni Za Pimbi au la! Maana kaja kwa kasi hata chembe ya aibu hana kujisafisha kupitia makanisani! L.o.l
     
  20. r

    reformer JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unalipwa sh ngapi kwa hii kazi? Ndio nyie wavivu msiotaka kufikiri na kutoa jasho kupata pesa. Mii naomba masaburi yako nitajie bei yake!!!
     
Loading...