Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya itaruhusu wanawake kutongoza wanaume na kuwaoa!.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mdau Makini, Oct 3, 2012.

  1. Mdau Makini

    Mdau Makini Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanawake watakuwa na haki ya kuwatongoza wanaume,kulipa mahali na hatimaye kuwaoa kama wanaume walivyokuwa wanafanya hapo Kabla.Haya ni maoni ya watu wengi wa Mkoa wa Ruvuma kuhusu katiba Mpya,kwahiyo wanaume mtapumzika kulipa Mahali na hatimaye mtaolewa.Hii imelalia katika logic ya haki sawa kwa wote(male & female)!.Nyi mnaonaje wakuu, imekaa poa eeeee??
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Sawa,

    Tufanye ndio mmekubaliwa, kwakua hamkua mkifanya hivi so no kitu kipya kwenu, mko tayari?? Mtaweza??

    Embu nipige saundi mimi hadi niingie kingi nione kama mmejiandaa!!
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa tusiozoea tutaenda kuoa Rwanda, Burundi, Kenya Uganda na majirani waliotuzunguka..................!
    Sasa sijui mtamtongoza nani.......!
     
  4. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Tutawezaaaaaaa

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  5. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Plz beib Kimbweka i needyu nilikuwa nasubiri kwa hamu katiba iruhusu.Unajua watakuwa wametusaidia sana hawa tulio nao sasa tulilazimika tu kama huyu wng nilimuonea huruma ndo nikamkubalia ila kulikuwa na kaka niliyevuti nae Kimbweka ila nilishindwa kumtongoza nikabaki najisogeza karibu yake ila wapi.MSITUONE TU NA WAME ZETU WENGINE HATUKUTAKA KUWA NAO.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    JIBU: Shindwa na ulegezwe kote kote.:lol::lol::lol::lol:
    KITENDO: Nachapa mwendo kwa kasi ya ajabu kumuwahi mnyarwanda niliyemtongoza.........!!
     
  7. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kibweka pliz understand me mi ataka wewe uwe wangu wa maisha nataka nikubadili usiwe unaenda kule kwenye jukwa la ..................................OTEA tehe tehe utafikli walikutengenezea wewe khaaaaaaaaaaaaaa we mwnaume
     
  8. data

    data JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,762
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280
    Kazi itakuwepo hapo.!
     
  9. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! hii yako mbona inaogopesha hivyoo!
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Achana na huyo mzee wa hit (eat) and run, Buguruni yote kawamaliza.

    Embu nitongoze mimi uone!!
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kweli mambo mengine yanachekesha..Kwani mpka sasa katiba inakataza wanawake kutongoza au kulipa mahali? Mbona wanafanya hayo mambo sana tu tena bila ya kificho siku hizi
     
  12. J

    JAMES NTOBI Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii itakuwa poa maana nao ni binadamu na kwa kuwa wanataka haki kwa wote, basi hapo ndo haki itakapoanzia watusimamishe barabarani na kuanza kutubembeleza kama tufanyavyo sisi, hiyo imekaa mwake
     
  13. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Katiba mpya ya wapi tena hiyo
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wale wa kule hawakunitongoza bhana mie ndo nnliwatongoza.......!
    Halafu unashangaa nini hapo wakati wantongoza mwenyewe.............!!
    Kuna mmalawi nlimtongoza kankubali ngoja nimfuate ili tujenge mahusiano mema na tugawane mipaka kihalali katikati ya zawa ati......................!
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kumbe nkitongozwa na demu una-mind hahahahahahaa..................!
    Hajakupenda bhana acha miwivu sema kama unataka pande tu............................!
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Ndo maana wangoniwanataniwa....hela watafikisha bila matatizo ila ile habari nyingine watch out...haaahaaa!
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Haaaahaaaa! Bora tumegundua sifa na vipaji vya watu,lol!
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    hao wanaume ni mabogazz hawajui kuwa mwanamke kaumbwa ili awe kama alivyo .. Hata siku moja mwanaume usitafute usawa na mwanamke utakuwa unamuonea.
     
  19. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama watakuwa na uwezo wa kuhimili stress za kupigwa vibuti,na vibuti vya wanaume vinakuwa very straight. Hii itaongeza rate ya wadada kujinyonga wallah tena!
     
  20. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acha wivu kibweka is my selection
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...