Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KATIBA MPYA: Hongera Mhe Mnyika-Bunge kukubali Hoja yake ni Ushindi

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Mtu wa Mungu, Jan 28, 2011.

  1. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Source: NIPASHE Ijumaa Januari 28,2011 Uk wa 3

    Heading: Spika Aitisha Hoja ya Mnyika ya Katiba

    Abstract: Bunge limekubali Mnyika awasilishe maelezo ya hoja ya sheria ya kuratibu mchakato wa kuandika Katiba Mpya!!!!!!!!!!!
    Huu ni ushindi mkubwa dhidi ya wajanja waliotaka kuelekeza mchakato kwenye njia huria ili baadaye wauteke nyara na kufikisha taifa kwenye umwagaji damu (bloodshed) kwa kusingizia CDM ndiyo chanzo!!!!!!!!!!!!! USHINDI!!!!!!!!!:msela:
     
  2. czar

    czar JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ishu sio Bunge kukubali hoja, nini kitaamuliwa na bunge hilo ndo ishu. Mjengo wa gharama kubwa yanayatoka humo sanaa tuu.

    Kumbuka ccm ndo wengi mjengoni.
     
  3. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe siyo CCM ile iliyokataa malipo ya Dowans; wewe kumbe hujasoma upepo ndani ya CCM ya sasa!!!!!!!!!! Wewe hujui kwamba wabunge wa CCM ndiyo wako nyuma ya hoja hii kupelekwa bungeni ili waungane na rais wao kupata katiba mpya??????????????!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa sasa hivi wabunge wengi wa ccm wanajitenga na serikali, wamejifunza kutokana na uchaguzi uliopita. Sasa hivi kila mbunge atajitahidi kufanya kila liwezekanalo kuwafurahisha wananchi wake vinginevyo 2015 patakuwa pagumu. Ni matumaini yangu kuwa watakuwa mstari wa mbele katika kutetea maslahi ya taifa.

    Hongera Mnyika.
     
  5. Ngaramu

    Ngaramu JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Well said...

    Wabunge wa sisiem wana kumbukumbu nzuri ya yaliompata RAU, KARAMAGU, MRAMBU and the like.
    Wananchi wakiamua ndio wenye kauli ya mwishooooo...... Hata JK/CCM hawawezi saidia. Hivyo hapa ni wanchi KWANZA ccm badae.
     
Loading...