Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya haimo kwenye ilani ya ccm

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by charityboy, Dec 27, 2010.

  1. c

    charityboy Senior Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa KATIBA mpya si ILANI ya CCM, namsihi mhe. KIKWETE asipoteze muda, atekeleze ahadi zake. Wanaodai katiba mpya wasubiri 2015 kwenye ilani mpya.
     
  2. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2010
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    haipo kwenye ilani so what? Hv nyie mnafikiri katiba ni ya ccm? Kama unabisha subiri uone.
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :whoo::whoo::whoo:Hatuwezi kuendelea kwa mtindo huu wa watu kutoa pumba kama vile punguani wa akili,kwani hii katiba mpya tunayo idai sisi watanzania wenye akili timamu ni ya ccm au ni wananchi wote?tuache kuongea ujinga,great thinker awezi kutoa uwozo kama huo.lakini tutafika tu :whoo::whoo:
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hao madogo sijui wanaibukiaga wapi. Hivi nchi yaweza kuendelea na wapupu kama hawa?
     
  5. the havenot

    the havenot Member

    #5
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    how sure kama itawekwa kwenye ilani hiyo 2015
     
  6. the havenot

    the havenot Member

    #6
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ]how sure kama itawekwa kwenye ilani hiyo 2015
     
  7. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Mbona UDOM haikuwa kwenye ilani ya CCM 2005 - 2010 lakini imejengwa?
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    He kwani ilani ni nini hasa?................mbona 2000 ccm waliweka mahakam y kadhi (wakimaanisha wao ni chama cha kiislamu)kwenye ilani yao lakini kikwete baadaye akasema hakujua wakti liinadi ilani ile?......mbona kikwete mekuw akimwaga miahdi ya uongo mingi tu tena mingine ya kuleta vivuko mbako hakuna mto wal ziwa wala bahari............kwani ktib ni y ccm au ya watz........inawezekana waliochagua ccm (km kweli walichagua) basi sio raia kwni hata waangalizi walishangaa km kweli ccm inahinda kihalali walipoangalia hali za wantz ukilinganisha na raslimali zao
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    huyu nae nahic pombe alzokunywa kwny mkesha wa x mas bdo hazjamtoka kchwan! Hv hujisikii vbaya kuandka upuuz km huu? Shame on you!
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Haki ya kusema na kutoa lililo moyoni inapotumika vibaya
     
  11. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hiiiiiiiiiii nchi inawatu wa jabu sanaaaa wanapenda sana kukurupuka .
     
  12. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kama kuna vitu vilikuwapo kwenye ilani ya ccm iliyopita na havikutekelezwa basi si vibaya kutekeleza hili la katiba japo halikuwepo. HATA HIVYO SUALA LA KATIBA SI LA CCM BALI NI LA TAIFA ZIMA BILA KUJALI ITIKADI YOYOTE HIVYO BASI UTEKELEZAJI WAKE HAUEPUKIKI. Tofauti na hapo wananchi wataiadhibu vibaya ccm kwenye masanduku ya kupigia kura mwaka 2015.
     
  13. c

    charityboy Senior Member

    #13
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kikwete ana kazi nyingi ndani ya ilani yake ya CCM. Tusimuongezee kazi ya kuunda katiba.
     
  14. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwani umeambiwa kazi ya rais ni kutunga katiba?
     
  15. Antonov 225

    Antonov 225 JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hakika kuna watu na VIATU, huyu naye ni kiatu. Sina Zaidi.
     
  16. c

    charityboy Senior Member

    #16
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Agenda hii ilianzishwa na CUF. Mbona mnaidandia? mnataka sifa? Kikwete hana muda huo. Mhe KIKWETE tuletee maendeleo. chonga sana barabara utawaziba midomo na jazba zao. Nchi haijengwi kwa jazba.
     
  17. D

    DENYO JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katiba mpya haitakuja kuwa ndani ya ilani ya ccm. Nani alikwambia waweke hoja ya katiba ndani ya ilani yao-wenyewe pamoja na chariltyboy wanataka hii katiba kandamizi iendelee kuwepo. Anayesema jk ana mambo mengi ya kushugulikia anawatukana watanzania -jk yupo busy na usanii tuu ameshindwa mambo mengi ya msingi kwa kuwa nadhani unga robo. Ameshindwa kushugulikia ufisadi ambao aliutaja mwaka 2005, ameshindwa kutatua kero za foleni, kero za makazi duni watanaznia 80% wanaishi kwenye tembe na mbavu za mbwa, watoto wanakufa vifo vya hovyohovyo, dar hakuna maji je tabora? Wazungu wanapora madini anaangalia -jamani ifike sehemu tukubali tupo tuuuuu kwa neema ya mungu -ila kwa hili la katiba sio hoja ya kikwete wala haijawahi na haitawahi kuwa hoja yake atalazimishwa na umma uliompa slaa ushindi wa 64% wakachakachua.
     
  18. L

    LAT JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    aliyeulizia ID ya JK ........ hiyoooooo
     
  19. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hana uwezo wa kufikiria katiba ya wananchi. Kwa sasa anafikiria uchakachuaji na adhari za katiba mpya itakayobana wabakaji wa chaguzi.
     
Loading...