Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya haimo kwenye ilani ya CCM

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by charityboy, Dec 27, 2010.

  1. c

    charityboy Senior Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama ni sawa kumpa mzigo wa kubadilisha katiba mhe. RAIS KIKWETE. Kazi hii hakutumwa na chama chake (si ILANI YA CCM). Tumuache afanye kazi liyopewa kwa miaka 5 hii, kisha agenda ya katiba mpya itanadiwa 2015 kwenye ilani mpya. Mhe. KIKWETE kuwa makini na movement hii inayojifanya yahitaji katiba mpya. Wewe umechukua ahadi kubwa nyingi za maendeleo ya wananchi, KATIBA haimo.
     
Loading...