Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba Mpya Au Njia ya kupata Katiba Mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tinno, Nov 16, 2011.

  1. T

    Tinno Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada jamani.Nina changanyikiwa kuhusu utata uliopo sasa kuhusu Katiba.Kubwa lilopo mbele yetu ni Bili ya utaratibu wa kubadili katiba na sio kuandika katiba.Kinachonikera ni kuwa wadau wengi wanapinga bili hiyo ya utaratibu lakini hoja zao zote ni zile za kupinga katiba.Penye ukweli uongo hujitenga.Hebu tuacha bili ya utaratibu ipite halafu tuwe kama ngamia kwenye katiba yaani unaanza kichwa na mwisho mwili mzima
     
  2. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa wengine hawaelewi hata kinachofanyika sasa
    sijui watatuelekeza nini hapa?
     
  3. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zote mbili lazima ziwe za uhakika, sio ubabaishaji. Njia ikiwa mbovu tegemea Katiba mbovu.
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    umeshalishwa sumu na magamba wewe, soma vizuri hiyo bili ndo utaelewa vizuri!
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mtoa mada umechelewa sana
     
  6. m

    mgosiwakaya Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ndo matatizo ya wengi wenu kutofatilia haya mambo halafu unakurupuka kuandika vitu visivyojulikana ebu ungerifaa mahojiano ya lisu,kombani na star tv leo asubuhi kama huelewi zaidi nikupe na.ya lisu umgongee ili akupe darasa.
     
  7. T

    Tinno Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fortunately I have read it all and I know all the shortcomings.What we are fighting is a constitution which can create a playing field which will make it possible to remove ccm but ccm parliament is burying bombs in the very field which we want to pass/play.This is very possible because they have the paliamentary muscle-majority.To defeat them we need to change techniques;in JKT we called them 'Ujanja wa porini' that is work from within.To work from within,is to get the real constitutional changes kickstart.This is the point when people should fight.This has worked in China and Russia and currently Zanzibar where CUF is in the govt but I assure you that is the end of CCM in Zanzibar.





     
Loading...