Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba: Kwanini neno hili linatumika sana?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kisoda2, Apr 6, 2011.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nimefatilia toka tuanze kujadili suala la katiba hapa JF na wale wanaoandika katika magazeti na hata kwenye runinga neno MAREKEBISHO ya katiba lina tumika sana.
    umekuja muswada na wenyewe heading REVIEW-mapitio/marekebisho whatever!

    Sasa hapa naona tunachanganyana,ingependeza kama tungelitumia muafaka kama muswada wa kuandika katiba mpya.
    ili na tuanochangia ama kuandika habari kuhusu hilo tulitumie hilo na hata hao wanaoleta ujanja watuelewe kwamba tunamaanisha kuandika katiba mpya na si kuifanyia marekebisho katiba.

    naomba kuwasilisha kwa maoni zaidi..
     
Loading...