Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba Itamke Kinagaubaga Uraia wa Tanzania

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by JamboJema, Aug 10, 2012.

  1. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Uraia wa Tanzania utamkwe pasina kuweka mashaka. Sina tatizo na aina zote za 'uraia' tulizonazo...ila ningependa ule wa kuandikishwa kigezo kimoja kiwe mwombaji awe na moja ya sifa kuwa ameoa/ameolewa na Mtanzania wa kuzaliwa. Kama hawezi hili na hata kama anamanufaa vipi na nchi yetu, basi apewe Hadhi ya Ukaazi ya Kudumu ila sio uraia. Mgeni mwenye Hati ya Ukaaji atenganishwe kabisa namna ya kupata huduma mbalimbali...ie. mashuleni, mahospitalini na hata kwenye kupata bidhaa mbalimbali. Hili litasaidia kupunguza na kuzuia uzalishaji wa wahamiaji haramu.
     
  2. K

    KALLAGO Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2tawezaje kutoa maoni ya katiba mpya wakati katiba ya zamani hatuijui ndugu zangu kweli Tanzania
     
  3. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,165
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono Hoja
     
  4. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa maoni yangu...haja ya kuijua katiba ya zamani ni kama lengo letu ni kurekebisha hiyo katiba. Lakini kama tunataka katiba mpya, tuseme kila tunachofikiri kiwemo kwenye katiba. Hii haitubani kwamba lazima ya zamani tuifahamu.
     
Loading...