Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba inasema nini kwa mwizi aliyestaafu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sijali, May 13, 2011.

  1. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,963
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Ndugu wana JF. Hivi katiba ya Tanzania bado inamlinda rais aliyestaafu ingawaje amefanya makosa ya jinai?
    Na kama jibu ni ndio, kuna mwelekeo wowote wa kubadili kipengee hicho katika katiba inayofikiriwa, au suala hilo kamwe halijaibuliwa?
    Kama haimlindi mtu kama huyo kwa nini mtu wa kawaida hawezi akawafungulia mashtaka watu kama Mkapa, Kigoda nk? Na baadaye Kikwete na watu wake? Au ni ule ule woga wa Watanzania ulio 'legendary'?
    Nifahamisheni.
     
Loading...