Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba imekuwa ni dili kwa sasa mtaani

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by STEIN, Jan 24, 2011.

  1. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa namna ya pekee naipongeza CDM na viongozi wake kwa kuamsha ari ya waTZ kudai katiba mpya ya Tanganyika maana Zenji tayari wana yao.

    Mwamko huu wa watu umikuja mara baada ya uchaguzi mkuu na kuwafanya watu kuitafuta katiba hii iliyoko sasa na kutaka kuifahamu. Kwa sasa vijana wengi wamekuwa wanatafuta Hard copy ya katiba ili angalau na wao waisome.

    Saa ya ukombozi imekaribia, na ile jeuri ya CCM kuwaongoza waTZ kwa kutowapa elimu ya uraia inafikia ukingoni.

    Peoples Power.
     
Loading...