Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati yako na mwenzio nani alikuwa wa kwanza kutaka staili fulani katika mechi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutunga M, Dec 22, 2009.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2009
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hivi ukipata habari au kutazama katika video fulani na kujifunza stail fulani katika mambo yetu yale,unafanyaje kumueleza mwenzio maana mimi nikimwambia mwenzangu anadamimi ni mhuni kwamba nimejuaje.

    nimejaribu kumuelea chanzo yeye anadai kuwa iweje kila siku nije na stail mpya.

    wenzagu mnfanyaje ?
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wewe unajuaje hizo staili mpya mpya?
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145

    Mpeleke physically ukamuonyeshe unapozitolea
     
  4. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu muwe wote kwenye hiyo source yako ya staili mpya
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hilo nalo neno
     
  6. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ana kila haki ya kukufikiria wewe ni MHUNI. Kwani wWewe unategemea akwambie au akufikirie nini kama kila siku unamweleza staili mpya ya kucheza mechi bila kumwambia unakoipata au unakojifunzia. Mpeleke mkajifunze wote kwapamoja na nakuhakikishia utaona mwenyeweee matokeo yake mazuri.
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ukimwambia ni ubunifu wako bado anakuona kicheche?? Hata hivyo nina imani akiikubali hiyo staili mwisho huwa ni kuburudika tu na hakuna maswali kuwa imetoka wapi au sio??
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama ni mke or mume wako ukiona akuelewi nenda nae chimbo unakojifunzia kama unataka kumpa supraise akuone mjuzi basi imekula kwako kubali matusi
     
Loading...