Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Kati ya wanaume na wee utajihesabia mwanaume...!!"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kiritimba, Nov 18, 2011.

  1. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majirani zangu (Mke na mumewe) huwa wanagombana mara kwa mara. Katika mzozo wao mara nyingi utamsikia mwanamke akimwambia mumewe maneno kadhaa ya kejeli na dharau. Utasikia tu: Nipige kama wee mwanaume kweli, kati ya wanaume na wee utajihesabia mwanaume,....na maneno kede wa kede ya aibu.

    Mume naye utamsikia: Kwanza nanihii yako mbovu, sijui nini na nini......

    Cha ajabu baada ya muda tunamwona bibiye tumbo limekua kuelekea mbele.
    Basi watu tunabaki tumeduwaa.

    Heshimianeni jamani.
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ujumbe wameupata barabara.
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    ndo mambo ya uswazi Mkuu.
     
  4. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani kazi kweli kweli.
     
  5. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio maana unaambiwa ukiona wapenzi wanagombana usijaribu kuweka chumvi kwa neno lolote lile.Mwisho wake ndo huo,jioni wenzenu wanacheka mpka wanapeana matumbo....Mapenzi waachien watu wawili.
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Bishanga unaitwa kule kwa Aspirin
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,195
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Bora umemwambia,anajifichaficha kwenye giza tu,nyambaf!!!!Twende kule ukaione kazi ya mwanaume!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wote wawili ni SHEMALE, labda yule dada hujipa ujauzito mwenyewe, dont assume ni wa mumewe.
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Greetings!
     
  10. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Afu wee unaonekana mtamu sana
     
  11. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wee nakuhitaji hapa.
     
  12. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanamke anajipaje ujauzito
     
  13. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini huenda kuwa lile tumbo huwa si la mumewe.
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    mwaya tumbo kuwa kubwa sio lazima likuzwe na mumewe ndio maana tukagaiwa tofauti ndefu fupi wengine nene wengine nyembaba lakini shuguli zao ama efficiency zinapishana so ugomvi wao na tumbo kujaa wala auendani kama uamini nipe mkeo uone kama atazaa njuguam kiddingbyeee happy friday bana tumethutbutu tumewezwa ila ukacameron NO!!!!!!!!!
     
  15. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    khee!!! jamani hii mpya!
     
  16. matron

    matron Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Haa haaaa nimejikuta nacheka jaman mwanchekesha nyie watu ..being here its realy funny 2 me!!
     
  17. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mi sina noma mkuu, naweza nikakupa unitunzie walau kwa mwezi mmoja tu.
     
  18. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ah hizo ndo ndoa za wenjeji wa kulee ambako ukitaka kwenda kwao mabasi unapandia buguruni sheli jirani na kibomba bar..
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nakunong'oneza: SHEMALE = 2 IN 1, ndo na wewe ujiongeze sasa inakuwaje!
    Usipoelewa ina maana hata za kichina hutaelewa


     
  20. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo sina swali.
     
Loading...