Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya tbc1, itv, star tv na channel ten...yupi ni msaada wa kweli kwa jamii ya tz????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BJEVI, Sep 13, 2011.

  1. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu wana JF kwa muda mrefu nimekuwa nikifuatilia jinsi vituo vya TV vinavyoripoti matukio mbalimbali yanayoyahusu jamii ya TZ.,La kushangaza ni kuwa Kuripoti Kunatofautiana sanaa.Hakika kuna vituo vina DHIMA NZURI kama vile UKWELI NA UHAKIKA.. KIOO CHA JAMII..n.k

    Lakini ni danganya toto.. kwanini penye ukweli au habari inawahusu watawala huwa kuna upendeleo? ..Je! wanajamii tukimbilie kwa nani??..

    NAWASILISHA.
     
Loading...