Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya supu zote Unapendelea ipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Jan 27, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Binafc napenda sana supu ya samaki tena napenda kuagza kichwa maana bila ya kula jicho cjajickia kama nimekula.Lakini pia kma hakuna napenda supu ya bata huniburudisha kwa radha yake kama hutotokwa jasho bac unamatatizo kiafya.Haiishi hamu unatamani uendeleeeeee wewe unapenda ipi?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    mkuu mbona unamaliza airtime yako na chaji bure
     
  3. c

    chelenje JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Supu ya ulimi wa ng'ombe, aisee ni tamu...weka na pilipili kiasi, nikiwa Dar naipata leaders club everyday au pale karibu na ultimate security kinondoni.
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ya kambale
     
  5. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kitu pweza ndio mwisho wa matatizo
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo hapo, pweza si mchezo....
     
  7. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo au ni fumbo??
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nyie wote mmepotea njia SUPU YA GOGO LA BUCHANI ile ndo mwisho wa yote, hasa liwe lina experience ya kama miaka 5 na zaidi maana nyama tofauti tofauti zimekatwa juu yake, sikui kikombe, sijui nundu sijui mbavu so ile mixer yake halafu lile gogo likachemswa huo mseto wake balaaaa hahahahahahahahahahahahahahah
     
  9. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    aisee supu ya sikio la nyati ni balaaa.tena mpishi asipoweka chumvi nyingi na ndimu badala ya limao,lazima ujilambe .
     
  10. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Supu zote nimetumia, lakini SUPU YA MAWE ni kiboko. Mpaka utenzi nilitunga:

    Supu ya mawe,
    Ni supu kiboko,
    Haina mfanowe,
    Haina ukoko,
    Hutia kiwewe,
    Hulii kijiko.
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi unaongelea supu au vitu vingine [samaki,jicho,bata] ???
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana nawe supu ya mawe a.k.a. gongo ni kiboko lakini tunaiogopa haipimwi na TBS.
     
  13. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kama ni supu ya kawaida na si mafumbo basi supu ya pweza ndio nambari one na nikiwa mwanza huwa napenda supu ya sato pale fisherman's hotel mwaloni.
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    zote..
    ilimradi supu
     
  15. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Basi kumbe wewe huna taabu..................
     
  16. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    If we are really talking about supu haijalishi ni mapishi tu..., kwa ajuae kupika hata supu ya mawe utaipenda...
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahah lol
    sipendi kuchagua dear..
    ni borea nionje vyote au yoyote..
    halafu ndo ni choose ipi zaidi..
    laikini bado ntapenda zote lol
     
  18. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kweli JF imekuwa kubwa... Longtime sijakuona...., hope you are fine naona tuko jamii moja ila tunapishana tu... vibaya hivyo...:A S embarassed:
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    ooohh dear
    samahani sana mpendwa..
    si wajua tena mie ndo lawyer maeneo haya..
    kazi imenizidia dear hahahahahah lol

    we waendeleaje mpendwa??
     
  20. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Asante nipo shwari ila could be better..., kama unavyojua there is always room for improvement......
     
Loading...