Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KATI YA SUA,MZUMBE,MUCCOBs,UDSM,SAUTna UDSM KIPI CHUO BORA NA KWA SABABU GANI?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Advocate J, Jul 19, 2012.

  1. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wan jf ninaomba michango yenu juu ya hilo la ubora wa hivyo vyuo hapo juu na sababu ya ubora wake il tukat mziz wa fitin
     
  2. a

    amyna m Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kilocho bora....

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  3. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ubora unatoka kwa msomaji mwenyewe na sio chuo. Kuna thread uliletwa hapa Ina title "DIGREE ZA CHUPI......!!!
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tulishasema huko nyuma maswali kama haya hayasaidii chochote kudumisha elimu yetu...Tafuta post za nyuma utajua kipi ni Chuo bora vinginevyo waombe TCU wafanye hiyo kazi.
     
  5. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukate mzizi wa fitina we na nani? Hamna ligi za kipuuzi ka kushindanisha vyuo hasa hivi vya Tanzania. Chuo bora ni wewe mwenyewe.. Kama umetoka na msingi mbovu toka primary hata ukasome Harvard ni bure..
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Nazani udsm,sua,ardhi,muhimbili,mzumbe,ndo viko hot.
     
  7. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    vyuo vina kuwa graded kwa ubora kwa course zinazotoa mfano muhimbili ni bora kwa medicine n pharmacy, sua ni bora kwa agriculture mzumbe kwa mambo ya biashara nk, huwezi kushindanisha ubora wa vyuo wakati hazitoi course moja au zenye facult tofauti, Badili hilo swali lako maana halina mantiki yoyote
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    afu we unamawazo ya kitoto,au ndo nyinyi mlikuwa mnashindana eti mi wa kwanza mpaka f V1. dogo kuwa basi!!
     
  9. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..dah,chuo ni chuo tu,ata cha kata we piGA tu
     
  10. E

    EJay JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli mkuu,
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huu ni utoto.
     
  12. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Chuo bora ni kichwa yako tu.
     
  13. s

    siwalaze Senior Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watoto utawajua kwa maneno yao na mawazo yao!! Ficha Upumbavu wako ndugu,ni muhimu kila mtu akajua kuwa una busara kuliko kila mtu akijua kuwa wewe ni mpumbavu!!!!
    Ningalikuwa na matusi,ningesema,"Wewe ni mpumbavu"
     
  14. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Mweeeh!!
     
  15. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    saaaaaafyyyy :)
     
  16. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mpigamsuli, tunahitaji sana constructive contribution kutoka kwako na si maswali au mawazo yasiyo na faida.
    Tukusaidie kukujibu kuwa, Vyuo Vikuu vyote viko sawa baada ya kupata Ithibati ya NACTE, kozi zote lazima zitambuliwe na kusajiliwa na NACTE ili kutambulika. Kwa hiyo, hakuna chuo bora kuliko kingine ktk soko la ajira ila kuna products bora za vyuo hivyo.
     
  17. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Piga chuo chochote...halafu njoo mtaani kama ukifanikiwa basi hicho chuo ndio bora!
     
  18. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    HOPE udsm is the best of all.!! Hata ukimuuliza mzee yeyote alioko kijijini kwenu swali kama hili bila kusita atakuambia ni "MLIMANI" So udsm is the best Followed by hurbert kahiruk then vingne vinafuata..kwa uthibitisho zaid nenda google then u search the best universty in africa.. Then utapata majibu
     
  19. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Chuo bora kiko mtaani, we piga huo msuli at last you'll get to know!
     
  20. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    mmh leo naona mmemwakia huyu dogo..! Leo mme m crush mwanzo mwisho
     
Loading...