Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kati ya nokia x201 na nokia n73

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ngosha2011, Dec 26, 2011.

  1. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    msaada jamani kati ya nokia n73 na nokia x201 ipi simu nzuri zaidi?ushauri kabla sijanunua
     
  2. raia tz

    raia tz Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu,kama ni nokia x201,ile pana ina button kama ya blackberry,sio kivile,specs kama za nokia za kawaida sema ina screen kubwa,net sehemu ya memory cars na usb,unless ni simu ya kawaida sana tunanunua button,size ya kioo na appearance yake.ila ya kawaida sana,hii n73 sina experience kubwa.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Angalia zina vitu gani kuanzia OS hadi aplication ndo utajua ipi itakufaa
     
  4. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    x201 ina os ya symbian s40,na n73 ina os s60 3rd edition,kweli kwa usem wako mkuu x201 2nanunulia keypad na screen tu,
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acha kutumia simu za enzi za TANU.
    OTIS
     
  6. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    Nunua nokia eseries mfano E63 nzuri
     
  7. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    tatizo cjajua hyo eseries znaenda kwa ngapi,coz uchumi wangu haupo mkubwa sana,
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    N73 ni chaguo langu! Tangu enzi ile mpk sasa hakika sijapata kama N73.
     
  9. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unapenda sauti kubwa kimbilia x2 lakini kwa ukweli mimi nimepitia hizo nimependa eseries kuna e63,e71 zinapatikana kwa 150000-200000.(ubaya wa eseries ni speaker zinauwezo mdogo sana)
     
  10. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    mia hamsini E71... Used
     
  11. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    utata wa n73 ni kale ka''analog'' button pale kati... Zinasumbuaga...Ila ni simu nzuri sanaa... designed for taking clear pictures, good perfomance..
     
  12. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah kumbe ata wewe umeliona hilo
     
  13. I

    IAN ULOMI Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    X2-01 zipo poa sana kwenye internet
     
  14. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hakuna kama nokia n73, ninayo tangu 2008 mpaka leo hakuna k2 kichoharibika! Ni rahsi kutumia, ina specs bora zaidi
     
  15. salito

    salito JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sasa jamani wadau,me ndio mshamba kabisa kwenye haya mambo ya simu,ila nataka simu ya nokia yenye button sio touchscreen,halafu yenye screen pana na yenye uwezo mkubwa wa kusuport internet,nishaurini ipi nichukue na bei yake kama kuna mtu anaufahamu zaidi na hilo.
     
  16. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    x2 inawezo mzuri wa intarnet kulinga nisha na pesa unayo nunua.ukitaka vyenye mambo kidogo tafuta e71,e63,e72,e52. Dukani sijajua ngapi lakn used na hali nzuri ni baina ya 150000 na 250000.ukitaka nitakupa namba za watu wanaouza.
     
Loading...