Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kati ya mwanamke na mwanaume nani.......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by driller, Dec 7, 2011.

  1. driller

    driller JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    jamani hivi unajua mara nyingi ninajiuliza hili swali nashindwa kuelewa ni kwanini wakati watu wanakua wanatokeana wanakua wanaishi life ambalo ni artificial.....! kwanini wasiwe wanaishi maisha ambayo ni yao kila siku..! utakuta mtu anataka kuonekana yeye kazoea kwenda kempiski kila weekend eti pametulia..! unakuja kugundua ukweli wakati watu mmekaa kwenye love kwa mda mrefu...! ndo unagundua kumbe huyu dada alikua anajisifia tu kumbe hakuna kitu...! sitaki kum offend mtu ilaaaa!!!... nilikua ninauliza hiviiii!!! kati ya mwanamke na mwanaume ni wakina nani zaidi wanaishi artificial life wakiwa wanaanza kupata wapenzi..!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, hizi type mnazipataga wapi?
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Unafikiri watakujibu
    Life artficial sio mpango kabisa
    Ishi maisha ambayo ni yako na wala sio ya kuiga au kuwaangalia fulani na fulani wanaishi vipi
    mambo ya kujiweka high class kumbe mwenzangu na mimi tunabanana uswahilini sio issue kabisa
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Afu ujue mie out ya kwanza huwa ni Miami Beach

     
  5. driller

    driller JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    type zipi kongoshooo..?
     
  6. driller

    driller JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    naona umeanza haya wapi specific...!?
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Yaani wewe nitakupeleka pale chako ni chako manzese au sana sana nimekutunuku rose garden ukapambane na mabar maid ambao wanajua kuchakachua bill
     
  8. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wanafunzi wa vyuoni ndo wana hizo mambo za kujifanya bab kubwa, ngoja atoke hapo akutane na life la kujitegemea chini ya mkwer'e, anapauka ananyoooooka kujishebedua mashauzi yote kwishney
     
  9. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mi nadhan,wengi wanaopenda kujiweka matawi huwa wanaiga kutoka kwa watu wao wanao wazunguka hususan marafiki..hiyo haijalishi mwanamke au mwanaume..na hiyo sio katika nyanja ya mitoko tu,hata kwenye mengine..mbona watu kibao wanaishi kwenye nyumba za kupanga (bonge la jumba)kwa kutegemea kulipiwa na jamaa ili mradi tu yaaani..au jamaa anaendesha gari la mwana kisha anamwambia beibe la kwake,siku akiwa hana basi atasema lipo garage au bro kamuazima one time..
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,154
    Trophy Points: 280
    Mi ukiingia anga zangu lazima nikuzululishe sana kwa miguu, si mnajua mzee mzima sina mkoko hadi leo!!!
     
  11. M

    MyTz JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    iko wima hiyo...
    nimeipenda, hakuna 7bu ya kuigiza maisha inaatakiwa uishi uwezavyo...
     
  12. driller

    driller JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hahaaaa asee umesema kweli anakua anaona yale aliyokua anayawaza kua kweli ni ndoto..!
     
  13. driller

    driller JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hahaaa hii ya ukweli kinyama yani..!
     
  14. driller

    driller JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    yaaap man...! i feel ya..!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ulimbukeni tu.
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kweli bana! wanatuharibia hata sisi maselebriti wa ukweli tunaonekana ndo wale wale tu. Nazani hii iingizwe kwenye katiba mpya
     
  17. sambenet

    sambenet Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hapo ndo matatizo yanapoanzia kwenye mahusiano, kwani kuna shida gani to be your self? Kama huna ni huna tu.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Lini tunaenda Rose Garden, ili nile dili na mabamedi wachakachue hizo bills

     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Yani mi limbukeni?
    Mbona mna wivu mikubwa ivo?!

     
  20. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii kali!
     
Loading...