Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya Mwanamke na Mwanamme nani humpenda mwenzie zaidi!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bongemzito, Nov 24, 2010.

  1. B

    Bongemzito Senior Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningependa kujua Kati ya Mwanamke na Mwanamme nani humpenda mwenzie zaid
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kabla hujampenda mwenzio, jipende wewe kwanza!!!!!!!!
     
  3. F

    Ferds JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    huyu mgeni cmshangai hata kidogo
     
  4. Zneba

    Zneba Senior Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahah ni mgeni kwani?nini ambacho hujaelewa apo f
     
  5. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wewe ni bonge mzito....!, halafu haya mambo huyajui? Kila mmoja anapaswa kumpenda mwenzie sawasawa na jinsi naye anavyopendwa...! Lakini ogopa kupenda bila kupendwa....!
     
  6. B

    Bongemzito Senior Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana kwa kunisaidia kumjibu maana kuna watu wanatubagua sana sisi wageni kwenye hili jukwaa...haipendezi.
     
  7. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama moyo wa mtu mmoja umemwangukia vilivyo mwengine basi wote tuna upendo sawa. Hujapenda wewe ndiyo maana unauliza swali hili
     
  8. T

    Tunga Member

    #8
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dada zetu siku zote ndio hupenda zaidi sisi vidume ni wazee wa ku hit and then run away...................................
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Itategemea, inawezekana mwanaume akampenda zaidi mwanamke au mwanamke akapenda zaidi mwanaume.
    Yote kwa yote upendo hauwezi kulingana.
     
Loading...