Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya Mwanamke/Mwanamme nani anaeongoza kutamani kuoa/kuolewa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Mar 26, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Khabarini wana jamvi nimatumaini yangu ya dhati kuwa mu wazima wa afya tele na kwa wale wanajickia mafua,maralia,uchovu wa hang'over poleni sana.Jamani nakua kama nachungulia humu jamvini hii ni kwa7bu sasa khali ya umeme inaleta ma2maini japo c sana hvyo kupelekea kazi yangu ya kinyozi kunibana sana nakula vichwa kufidia ile adha ya miez3 iliyopita.

    Ok ningependa kujua kati ya makundi hayo mawili ni kundi gani linatamani sana kuoa/kuolewa?na ni 7bu zipi?
    Ngoja nilambe kichwa naludi ok members karibuni.
     
  2. J

    J Lee Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote wanatamani hivyo.
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kila mtu kwa nafasi yake anatamani kufanya hivyo. sema hamu ya mwanamke inaonekana kubwa sababu wao wanasubiri kuambiwa na mwanamme "will you mary me" la sivyo ngoma drooo
     
  4. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Gaga kama cjakupata vizuri,una maana mwanamke yeye anatamani zaidi ndoa naweza kusema coz wanaume weng wao ni waharibufu! Ila hapo kwenye ngoma droo cjakupata.
     
  5. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jibu ni rahisi sana, wote wanatamani ndio maana kuoa/kuolewa kuna wahusisha wote wawili...................tofauti ni kuwa wanawake wanawahi kuolewa wakati wanaume wanachelewa kuoa........
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    I guess wanawake maana ndo hua desperate sana!Baadhi wakifikisha thelathini tu wanaanza kuhaha na ndo maana wengine wako tayari kuolewa na yeyote ili mradi ndoa!
     
  7. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Lizzy umenipa jibu la uhakika ngoja 2subli wengne wanasemaje kuhusu hl
     
  8. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kumbe uliuliza ukijua jibu?
     
  9. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Shantel hapana ckujua that why nikauliza.
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mwanamke zaidi,kwani umri unachangia.na mtu unapenda uwe na wako mmoja tu,awe mume wako na sio kuhangaika.m.me unaweza ukaoa age yoyote ile
     
  11. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwanamke anapenda kuolewa ili atulie na mumewe na ajenge heshima kwenye jamii
     
  12. m

    msnajo JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,068
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    They are the same. Marriage brings one's respect in the society. Nafikiri mkishakua wachumba kifuatacho ni ndoa. Na kwa kuwa mlikua kwenye mahusiano ambayo ni "two way traffic", so kuona hapa ni haja ya kila mtu, hakuna anaemzidi mwenzake.
     
  13. K

    Kanjunju Member

    #13
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanamke.
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280

    Ni kweli kabisa Lizzy hasa kutokana na ile Biological clock ikianza kutick haraka haraka kuelekea ukingoni.

    YouTube - Jeremih x 50 Cent - "Down On Me" - 3D Version
     
  15. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Good idear kisukar,
     
  16. c

    chetuntu R I P

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    well said Lizzy,
     
  17. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,617
    Likes Received: 3,940
    Trophy Points: 280
    <<yawn>>
     
  18. Tidito L

    Tidito L Member

    #18
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Wanaume wengi wanaogopa kuoa sababu ya life kuwa tite,ila kwa mwanamke anaona hata kama mambo yatakuwa magumu yeye cio lzm kuhusika.
    Hvy wanawake ni zaidi klk ma men.
    Then kumbuka mwanaume hazeeki!
     
  19. Dadii

    Dadii Senior Member

    #19
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwanaume anaoa wakati wowote, akijiona yuko tayari ana mwenza wanaeaminiana,, aki mpenda demu anaamua kuoa,,,but kwa dada zetu hata kama anatamani kuolewa she has no decision sasa naoelewa though anatamani may be
     
  20. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wanaume dume la nyani bwana ila wanaogopa umande.
     
Loading...