Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya mume na mke (wanandoa)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dr-of-three-Phd, Jun 23, 2011.

  1. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haka ka-swali nimekutananako sehemu watu wakijadiriana na mabishano makubwa niakondoka bila kuapata majibu kwani mabishano yalizidi majibu, na kamuda kangu kuwepo hapo kalikuwa kameisha sasa naomba nisaidiwe kwani nilitamani kujua jibu pale kwenye kale kamjadara; je, hapa jamvini tunasemaje?


    Kati ya Mume na Mke (wanandoa) ni nani anatakiwa amwombe mwezie unyumba, iwe mchana au usiku wamelala?


    cheers
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wote,kila mmoja ana haki ya kuomba apewe anapokuwa na njaa!
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hakuna kuombana sababu nyote ni wanandoa yoyote anaweza akaanza na mwingine hana budi kumpatia kama sio mgonjwa au amechoka
     
  4. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aaaaaiiiii!!! ni dokta wa phd 3 unauliza hili swali.... umefuzu kitu gani????
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wewe niangusage tu, dhambi ni zako mwenyewe!
     
  6. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mume na ampe mkewe haki yake, na vivyo hivyo mke na ampe mumewe haki yake. Mke hana amri juu ya mwili wake, bali mumewe; vivyo hivyo mume hana amri juu ya mwili wake, bali mkewe. Msinyimane..... (1Kor 7:3-4).
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Nani anayesema hivyo? Mume au mke.....??
     
  8. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwishney!!
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu sheria ya ndoa yawataka wote walale uchi muda wote hususani nyakati za usiku, this means kwambo yeyote kati yao pale atakapojisikia ku'do amwombe mwenzake!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata mmoja asimwombe mwenzake...wakae tu kama dada na kaka!
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,599
    Likes Received: 3,847
    Trophy Points: 280
    Kha..kuombana!???
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sina swali!
     
  13. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mkuu wa PHD mbona swali liko nusu..Kuna aina nyingi za kuomba..Kwa maneno, kwa tabasamu, kwa kugusana wakati unalala, kwa perfume'..sasa si unajua..mwili umeumbwa na magnet..hizi dalili zikitokea ..hata kwa bahati mbaya..mizinga inakoki risasi na kunakuwa hakuna msamaha..

    In short..huwezi kupanga kuomba ..hii kitu inakuja "automatically" labda kama mnadanganyana...
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    we lizzy wewee.....!! Mmh hayaa....
     
  15. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mweeeeh... Basi kila mmoja aludi kwa wazazi wake..
     
  16. M

    Mateka Senior Member

    #16
    Jun 27, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mi naona iwe selfserve anayejisikia basi aanze kudo
     
  17. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Da! Sheria namba ngapi. Ina maana night dress ni za walio single tu. Kaazi kweli kweli. Akitoke mwizi au nyumba ikiungua ndio mkurupuke kama mlivyozaliwa mwache gumzo mtaani.

     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    hahahahah lol! inabidi nguo zenu zisicheze mbali na mnapolala pindi zikihitajika kama ataingia mwizi au kutazuka moto. Wakati zile kelele za mwizi mwizi mwizi au moto moto moto zikiendelea viwalo vyako pia unaviweka mwili kwa speed kubwa sana :)
     
  19. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,142
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Sio lazima PhD yake iwe ya mapenzi!
     
  20. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yeyote atakayehitaji.
     
Loading...