Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya mme na mke nani muongo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NDAMANDOO, Aug 9, 2012.

  1. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Habari wanaJV!

    552392_312031332225521_1291632338_n.jpg

    Naleta kwenu!
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    "Ngoma droo"
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wote waongo coz wote wamedangaya.
     
  4. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Nafikiri mke ndio funga kazi hamuogopi hata mungu anasema hadharani kuwa anaenda kanisani wakati anaenda kutengua amri ya sita akhaaaaaa haoni hata aibu????????????????
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hakuna, si unaona huyo alie chukuliwa kachukuliwa kweli
    na huyo anae enda kanisani anaonekana yuko njiani kweli.
    Wanafaana, they deserve each other.
     
  6. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kwa ndoa kama hizi TACAIDS kazi mnayo. Maturubai yanaweza kufungwa muda wowote hapa duuhhh.
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kati ya mme na mke kutokana na hiyo picha naona Mume ndio anafaidi zaidi kuliko mke...:happy:
     
  8. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    tunda la rohoooooo! tatizo na hao TCAIDS na wenyewe ni kama hawa wanandoa wawili. wanatoa mafundisho kisha wanapitia mlango wa nyuma kula raha!
     
  9. piper

    piper JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Cheni bandia na hela bandia, ngoma droooooooooo
     
  10. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    does it really matter? hakuna 'degree/kipimo' cha uongo na hakuna zaidi ya mwingine. mf 'kama mume angesema kazidiwa na kazi au mke kasema kaitwa na mwalimu wa mwanao shule kujadili maendeleo ya mtoto' ingekuwa ni bora kuliko uongo uliotumika kwenye hiyo pic??
     
  11. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Aisee hiyo ni kweli kuna mshikaji maeneo ya Kawe ni mtumishi wa TACAIDS anatumia pesa zake vibaya kwa kudili na mabaamedi wapya wanaoanza kazi maeneo hayo na wake za watu.
    Yeye anakaa Tegeta lakini kwa kuwa ahafahamika mtaani kwao kwamba tayari naye ameumia, basi hupendelea viwanja vya Maeneo haya kwa kuwa wahudumu wakifunga baa usiku huwapa lifti kwenye gari lake na kwenda nao kula raha.
    Kwa kweli kwa mtaji huu hakuna mtetezi ila ni mtu binafsi.
     
  12. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana nawe kwa kiasi fulani lakini huoni kaasilimia ka uongo kwa mama?. Nikimwangalia kweli anaenda anakokuita kanisani lakini hayuko na dada yuko na kaka. Lakini na huyu polisi ni mkali wa kazi.
    [​IMG]
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Nangojea watakapoishiwa chaji kwa mpigo.
    Mjini kazi kweli!
     
  14. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hamna mwenye afadhali, wote sawa!
     
  15. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Usiombe kudanganywa ukajua ukweli hutomuamini milele hadi kaburini
     
  16. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ngoja waende wakagongane huko "kituo cha polisi/Kanisani" ndo watajua nani muongo zaidi!
     
  17. phina

    phina JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    a relationship between two people is hard enough..why add another person??
     
  18. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    alishakuingiza mjini nini. mopaozi, pole!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Dume linakula raha za dunia.
     
  20. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Kweli bongo Dar es salaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaam!!!!!!!!!!
     
Loading...