Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya mke na mume nani muongo zaidi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 11, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha, kazi watakapo kutana kwenye korido. Hapo mtu lazima afe. ha ha ha ha ha, Maalim, you made my day.
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,066
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Kwa scale za kisasa za uongo, huo wa mama ni 1st degree.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Mkuu aritoine Umepatia kweli mwanamke huyu anaongoza kwa kuongopa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    siku hizi ni 50/50wote waongo hakuna cha mume wala mke wote waongo na wazinifu
     
  6. YETOOO

    YETOOO Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeingalia picha kwa makini mume anapenda wanawake wembamba na mke ni tinginya la kufa mtu,ilhali mke anapenda wanaume wembamba of kozi wanajua shughuli na mume ni kitambi.Hapo wote waongo 50/50 mpaka watakapoamua kufanya diet na mazoezi
     
  7. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mwanamke ni muongo zaidi, anasingizia kanisani nyumba ya mungu, heri mwanaume kasema ukweli yule nyumba ndogo ni sawa na polisi tu!!
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna jambo limekosekana katika ndoa yao na wanaonekana kutafuta nje,wote ni waongo ingawa mume kawahi kudanaganya maana yeye tayari yupo eneo la tukio wakati mkewe ndio anaelekea kwenye tukio
     
  9. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli babaake maana hao wakikukamata hukamata kuzidi polisi chezea vishostito weye.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Tuliozoea Jiji tunasema Ngoma Droo...
     
  11. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    ukisikia alie uzacheni kauza cheni feki na aliye nunua cheni katoa fedha bandia ,ndo hapo sasa mkuu mzizi akili kumkichwa ukizubaa na kumbwera unaachwa............................
     
  12. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usiniambie kuwa wanaume wembamba ndio wanajua shughuli? Unaonekana una akili sana wewe.

    Wallah ningejua unakaa wapi ningekuja kukufanyia wife wako, halafu asipokutukana najiuzulu hii fani
     
  13. K

    KENET JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mimi kwa mtizamo wangu inawezekana akawa mwanamke au mwanaume,Lakini hapa inategemea ni nani mwenye upeo wa kuona mbali zaidi ya mwingine.Kama mwanamke ni mjanja kuliko mwanaume anaweza kuwa mwongo zaidi na kwa mwanaume ni hivyohivyo.
     
  14. YETOOO

    YETOOO Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taratibu mkuu mi sina mke nina mume...swali kwako unajiuzulu fani gani???ya kufanya wake za watu ama???

     
  15. awp

    awp JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    haman mwongo hapo kila mtu anakula guditaimu kivyake
     
Loading...