Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya Magamba na M4C nani zaidi Jangwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SOKON 1, Jun 9, 2012.

  1. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    My take:
    Hawa wa Chadema walikuja kwa MIGUU, uku wa CCM wakiletwa na MALORI, MAFUSO NA MABASI, Je NI KINA NANI WALIOUVAA UZALENDO?
     

    Attached Files:

  2. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    :clap2:
     
  3. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,459
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    jibu linaonekana
     
  4. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Uzalendo sio kutembea kwa miguu kuelekea kwenye mkutano.
    Hata hivyo CCM wameonyesha uzalendo kwa kuwaleta mashabiki wake wengi wakiwa Wazee.
    Vijana wengi waTZ wamebaki kuwa washabiki wa mitandao na kupiga kelele ovyo njia na kwenye mikutano wakati wapiga kura ni wazee.
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    unauliza sime kwa mmasai?M4C ni maneno mengine!
     
  6. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mwangu ambaye bado yuko kiunoni mwangu anajua M4C ilikamata na ndivyo ilivyo.
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Jamani moto huu uendelee hadi 2015. Kila mtanzania mzalendo tafadhali sana anza kuandaa ndugu zako wa karibu, marafiki wote kuwa 2015 ni mwaka wa ukombozi. Kampeni zianze sasa nyumba kwa nyumba (majirani), ndugu, watoto, kitanda kwa kitanda (wewe na mpenzi au spouse wako). Usichoke. Ninaumia uchumi uko mikononi mwa wachache ambao ni wa maswali ya wazi but hakuna hatua!!! Long Live M4C. I once loved and cherished you, the Gamba but .......
     
  8. r

    richone Senior Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ilikuwa ni lazima kuwaleta uwanjani kwa malori due to the fact that wengi wa CCM ni wazee, pili watu wa daladala walikataakuwabeba watu waliovalia sare za CCM, tatu watu wa CCm kwa sasa wamepigika pia ni wagonjwa hivyo hakukuwa na njia nyingine zaidi ya hapo. M4C walikuwawengi kuliko magamba kutokana na hali halisi ya nchi watu sasa wanataka mabadiliko
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hoja ina mashiko?
     
  10. B

    Bob G JF Bronze Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwenye macho haambiwi Tizama M4C ni kila kitu, Tumaini la wanyonge na kimbilio la wengi haswa wazalendo na wenye uchungu na nchi yao
     
  11. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Semini kweli acheni unazi... you can fake those picture ukitaka... it depend umezipiga wakati gani.
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Umati wa ccm ni robo ya ule wa M4C!maandalizi ya mkutano wa leo yamegharimu tsh500m
     
  13. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa!haina ubishi kabisa,...M4Chaina mpinzani,pamoja na magamba kusomba watu,kusambaza fedha chafu,kugawa tishert lakini bado haijafikia hata nusu ya Chadema,.....peoples power
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    The competition is not fair, picture moja imechukuliwa saa saba na nyingine wakati mkutano umekolea. Ilitakiwa picha wakati mkutano umeanza na hiyo nyingine ndiyo tutoe maamuzi.
     
  15. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakati mwingine CDM hamuamini kwa kusema uongo... picha za matukio ya CCM hizi hapa... angalia jaji mwenyewe.
     
  16. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,741
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Pamoja na unazi wako kwa CCM, bado leo kolamu haikufikia ile ya CDM mwezi uliopita. Unapopanga viti uwanjani, unapunguza nafasi kwa zaidi ya nusu. Hizo ni hesabu za kawaida tu kama ulipitia shule yoyote ya maana.
     
  17. s

    sheky Senior Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wingi wa waliohudhuria katika mikutano hiyo ya Jangwani ni hatua moja, ila sio msingi wa mabadiliko tunayoyataka. Muhimu ni kuendelea kuhimiza hawa wanaokwenda kwa miguu, tena wakiwa na njaa kujua kuwa wao ndio walio na hatima ya umaskini wao kupitia sanduku la kura. Picha hizi peke yake bila harakati za makusudi za kuwaelekeza watu kujiandikisha kama wapiga kura, kuwahimiza kupiga kura zenye maslahi kwa maisha yao, na kusimamia uhesabuji wa kura katika vituo vyao bado zitakuwa fancy and once loved bila mshindo wowote.
     
  18. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Once CHADEMA,always CHADEMA. Long live CHADEMA
     
  19. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm bye bye
     
  20. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mkuu umesahau futa na huo muda kwenye picha ya CCM maana saa 7 ni mapema sana. edit weka saa 11.30 jioni. Tumia photoshop au paint.
     
Loading...