Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya Lusinde na Mzee Malecela nani anastahili kuwa mwakilish wa MTERA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Apr 1, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wadau,mwaka 2010 kwenye kura za maoni Lusinde alimuangusha mzee Malecela,wadau wengi wakasema si vibaya kwa vijana kushika hatamu,weng wakaamin kuwa jimbo la MTERA limepata kijana atakayewawakilisha,hasa alipojipachika jina la 'KIBAJAJI',
    Lakin kinachoendelea sasa ni tofaut,si NDANI YA BUNGE si NJE YA BUNGE,bwana Lusinde huwa hana la maana analolizungumza.katika kikao cha bunge la Bajeti la mwaka jana niliwah kumuona LUSINDE akisema kuwa'MH.SPIKA NAOMBA WABUNGE WAKAPIMWD AKILI'kama sijamnukuu vibaya,Juz Lusinde huyohuyo ameporomosha matus Arumeru.
    HAPA NDO NAULIZA LUSINDE NA MZEE MALECELA NI NANI ANASTAHIL KUENDELEA NA WANA'MTERA.HAPO SITAK KUHUSISHA MTU WA UPINZANI,TUWAJADIL WAO KWA WAO.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Hapo hamna hata mmoja,
    Labda Kwa mbaaaali @NY, Le Mutuz, Baharia wa Nchi Kavu, Big Show, Mbunge EA.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mzee walimchoka Mtera! Hata kama angesimama na jiwe angeshindwa
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    je wana'mtera kwa sasa wana'muwakilish?
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    je jiwe lisilosema,na lusinde anaetukana!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    wote hawafai
     
  7. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tumbili na ngedere wote ni MANYANI TU!
    Kenge na mamba wote ni MIJUSI TU!
    Kulia na kucheka zote ni KELELE TU!
     
  8. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Watu wa mtera bure kabisa
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Inaelekea mmekwisha amini sasa kuwa baharia hawezi kupenya kuwa mbunge wa E.A. na mmeamua kuanza kumpigia ndogondogo huko Mtera!!
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    lusinde amezid bhana
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    walonielewa wamenielewa na nashukuru,thats y wanachangia,we kama hujanielewe,RUDIA HUO UZI
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahah,dah hata wao kwa wao?
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kuna kila 7bu ya kuchambua tena kwa umakini,uhalali wa Livingston kutukana
     
  14. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ili iweje?
     
  15. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe ni wa Mtera mpaka uwachagulie? Uwezo wao na akili zao huwa zinaendana na Mbunge waliyenaye nasema hivi sababu naangalia watu kama Arusha kutokana na maisha yao na aina ya wakaazi na mbunge wao wanaendana nao vivyo hivyo na majimbo mengine ambayo hayakuchakachua kura zetu
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahah,nimependa uchambuz wako wa WABUNGE,TABIA ZAO NA TABIA ZA WAPGA KURA WAO KWENYE MAJIMBO YAO,
    NSAIDIE KWENYE MAJIMBO HAYA.
    -temeke
    -ilala
    -kinondoni
    -bumbuli
    -urambo
    -kigambon
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unauliza az if w@ny@
     
  18. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuna mtu anaitwa Machilika anataka kutia timu huko mtera labda anaweza kuwafaa!!!
     
Loading...