Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya leo na kesho kuna jambo jipya kisutu mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FDR.Jr, Dec 15, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2008
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wakuu kuna tetesi kuwa leo au kesho mkuu fereshi anashusha noma jingine hapo kwa mh.mama ady lyamuya kisutu.

    Wakali ingieni vitani mapema
     
  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Duh! Hebu tudokezee basi japo kidogo!
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2008
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,811
    Likes Received: 2,959
    Trophy Points: 280
    Mkuu FDR.Jr tafadhali mwaga data walau kidogo,hii kitu iko namna gani ?
     
  4. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2008
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Inasemekana kuna mmoja wa makatibu wakuu aidha wastaafu/existing anatinga kwa pilato leo au kesho. Sina full access wakuu
     
  5. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35

    Kwahiyo unataka kusema kiama cha Gray Mgonja/Vicent Mrisho kimefika? kwa vyovyote kama kuna mtu wa kupanda kizimbani basi ni Gray Mgonja na hii inaweza kuhusu matumizi mabaya ya madaraka! hata kama hakuna atakayefungwa katika kesi ya Yona/Mramba na pengine hata Mgonja lakini itaset precedent kwamba ukiwa mtumishi wa umma lazima utumie nafasi hiyo kwa maslahi ya umma na si kwa maslahi ya tumbo lako binafsi na familia yako.
     
  6. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2008
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tetesi zinasema ni Gray Mgonja
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...