Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya JF, Twitter na Facebook ipi bora?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mzee wa njaa, May 4, 2012.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna ubishani niliukuta sehemu walikuwa wakiulizana kati ya JF, Twitter na Facebook ipi bora?

    Tuwasaidie hao watu.
     
  2. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora JF
     
  3. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kutafutia totoz za ukwel i prefer fcbuk,si haba na mi nilibahatisha huko
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    twitter na jf
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    JF ni bora kwangu naweza nikapitisha hata siku 3 sijaingia FB au Twitter lkn haipiti nusu saa sijaingia JF.
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Mjadala uliishaje?
     
  7. by default

    by default JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jf hata ukiwa na matatizo ukileta hapo 90% wachangiaj watakushauri kwa ufasaha.fbuk kudanganyana tu unakuta msichana kaweka kitu cha photoshop ukikutana nae live mvutoless na mkitambi
     
  8. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huku hakuna atakayesema ukweli kwa kuwa wengu wanajidai sio facebooker. Facebook imemaliza mambo yote. Ujinga wa fb kama watu wengi wanavyoongelea ni friends ulionao coz kuna option ya kurestrick watu usiowataka.

    Kwanza suala linalonishangaza humu Jf watu wanakandia sana fb ila JF ikiondoka hewani utaona watu kibao wa JF wapo Fb wanalalamika/kutoa taarifa Jf main site haipo hewani.
     
  9. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,991
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Jf ipo juu Sanaaaa
     
  10. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    je? Hao watu wanataka kujua ubora upi? Maana mitandao yote hiyo kila mmoja una ubora wake.mf moja ya ubora wa jf nikwamba member wote wapo huru kueleza chochote kinacho fundisha mradi wasivunje sheria za jf.
     
  11. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama ulivyozipanga ktk swali lako!
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    jf ni bora cos upo huru kusema chochote, mf. kuomba ushaur wa kimahucano,kiafya,kibiashara etc. ukiwa huru. unaweza omba ushaur wa kiafya kuwa unawashwa kunako naniliu ukapata ushaur na ukapona. bt fb huwez kujiexpose sana. viva jf...
     
  13. T

    TUMY JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwamba ngozi huvutia kwakwe.
     
  14. S

    Steang JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    manshalah!kwel kwa totoz na vi2 v2 kule ndko kwenyewe.
     
  15. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jf ni nouma mazee.
     
  16. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Pokea LIKE zangu Nkamugwahngu
     
  17. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tuwe wawazi na sio wanafiki. JF ni forums, Facebook ni social network na Twitter ni micro-blogging site. Ni sawa na kuwafananisha mcheza gofu, mcheza mpira wa miguu na mwanariadha yupi bora eti kisa wote ni wanamichezo!
    Tunapoongelea uhuru, kwani fb na twitter kuna moderators kule wa kukufutia posts zako? JF ni nzuri coz inaruhusu watu hata wasio rafiki zako ku-interact na wewe na wewe na wao. Uzuri na ubaya wa fb na twitter unategemea na aina ya marafiki na followers.
     
  18. SamJet

    SamJet Senior Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nifuate Sam on
    www.nifuate.com Bora JF coz ni ya kiswahili na nashare info za ukweli, fb ni uhuni na twitter@@##%$%, bora hata @nifuate.com kuliko twitter
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. H

    Ha ha ha haaa Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fb juu
    kuna sehemu ya like sio huku mpaka uandike mwenyewe "pokea like hiyo" halafu pia watu wa jf wanaficha identity zao kuliko hata fb
     
  20. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ipi bora kwa kipi hasa mana kila moja ina uzur na upungufu wake
     
Loading...