Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya ITV na TBC, ipi ni TV ya Taifa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Head teacher, Aug 27, 2012.

  1. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa za habari ITV hutangaza wastani wa habari za kitaifa 9, wakati TBC hutangaza wastani wa habari za kitaifa 4. Je nitakuwa sahihi nikiita ITV kama TV ya taifa , na TBC kama tbccm? au nitakosea....
     
  2. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ITV ndio wanasifa zote za kuwa chombo cha Taifa
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    TBC=Tanzania Broadcasting Cooperation
    ITV=Independent TeleVision
    Hapo naona TBC ndio ya Taifa na inatumiwa na CCM
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    none of the above
     
  5. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Vyombo vyote vya habari Tanzania sio uhuru. Wanafiki watupu. Ati proffesional journalism. Hamna lolote. Ni professional biasness. Ndio maana zamani kidogo watanzania walitegemea idhaa ya kiswahili ya BBC, sauti ya ujerumani, idhaa ya kiswahili ya irani, idhaa ya kiswahili ya india, radio japani, idhaa ya kiswahili ya ufansa, idhaa ya kiswahili kutoka Maakatul Mukarama n.k. Kwa hali ilivyo sasa hatunabudi turidie utamaduni wetu.

     
  6. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Ni puzzle ingine kama ile iliyoawahi mshinda Waziri wa pesa Mzee Basil PESA-2 Mramba.Kati ya ATC na Precesion Air ipi iwe national carrier?Kuondoa shida ikabidi akatuudhi n akutuchekesha kuwa tutakaula hata majani....
     
  7. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Achana na CHIBISII. WATAKUUMIZA KICHWA BUREE.
     
  8. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chibishii
     
  9. T

    THEJEWDA Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hizo stesheni zote ovyo ovyo tu.. ccm ++
     
  10. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tibisii takataka
     
Loading...