Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kati ya hawa nani mkali?....na kwa nini?

Discussion in 'Sports' started by Gang Chomba, Apr 23, 2010.

  1. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Miaka ya hivi karibuni kumeibuka watu wenye kutathmini soka la Ulaya ktk vituo mbalimbali vya Luninga hapa nchini.

    na kila kukicha wanaibuka na inaaminika wataibuka wengine kadha wa kadha wenye kujua kutathmini na kuelezea soka la ulaya.

    Uzuri ni kuwa kutathmini soka haijalishi kuwa ulicheza mchezo huo au la...

    Kilichonipelekea kuanzisha mada hii ni hali ya ubishi niliokumbana nayo kitaa mara kadhaa, watu wamekuwa wakibishana na kila mmoja kuvutia upande wake
    Wengine wakisema Dr LICKY ABDALLAH
    Wengine wakimtaja SHAFII DAUDA
    Na Hata wengine wakionekana kumkubali EDO KUMWEMBE.

    je kwa wewe mwana JF unayefuatilia soka la ulaya kuliko la hapa una mtazamo gani?
    Je ni nani anayetathmini kwa kina soka na anajua kueleza makosa, kueleza aina ya mchezo wa timu husika, anayejuwa mapungufu ya vikosi husika, mwenye DATA za ukweli, mwenye breaking newz, mwenye hadithi za kale zenye radha na msisimko?....nk nk nk nk
     
  2. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dr LICKY ABDALLAH.
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Shafii Dauda
     
  4. K

    Konaball JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hussein Sapi
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Dr Licky Abdalah si mchezo
     
  6. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wote Wakali tofauti ni asilimia. Hivyo kwa mtazamo wangu DR Licky Abdalala Namkubali Zaidi





    TUWE MACHO 2010 TUSIRUDIE KUCHAGUA MAKAPI YALEYALE ! Waswahili walisema majuto mjukuu
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Dr Licky anaongoza, ILA anyways wote wazuri
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nashauri uombe mod akuwekee kitufe cha kupiga kura ili tubofye, kama opinion vote nyingine. Vinginevyo tutaanza kukutajia na majina ambayo hukuweka kwenye orodha yako kama vile Mgombea ubunge we Mwibara, Cyprian Musiba.

    Kwangu Liky hana mpinzani. Kiwango chake na uelewa wake uko juuu sana.
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Huyo Musiba hana lolote analojuwa.
    Yeye akiambiwa atoe tathmini ya mechi basi anapita kulekule alikopita Dr Licky then anaanza kutaja marafiki zake ''eeh ndugu yangu Barantanda wa JF sijui anahali gani huki aliko, maana mpaka Arsenal chama lake wako nyuma''...huyo ndo Musiba.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu huyo Musiba akiwa anacomment kila mara utaskia akisema 'PENETRATION PASS' hakuna anachokijuwa zaidi ya penetration pass.
    Anyway Dr. Licky ni mkali.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Dr LICKY ABDALLAH
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Wote ni wazuri ila Dr LICKY ABDALLAH kwangu anafunika!
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Apr 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    Dakta Licky mwisho wa reli.....nazimia sana uchambuzi wake tokea miaka ile katikati ya tisini...94,95,96......
     
  14. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Dr Ricky mkongwe, hao wengine wamekuja juzi tu, msifananishe kabisa na hao vijana, Dr anachambua si masihara mpaka kule usukuma walipendekeza apewe Timu ya Taifa..!! SI MCHEZO ATIII...!!
    RICKY BAB KUBWA.
     
  15. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    wachambuzi waliowachambua wachambuzi hao wa soka wamesema kuwa...

    ''Dr Licky''
    Ni mzuri kwa hadithi, ana rafudhi nzuri inayovutia ktk hadithi.
    Anajuwa kuchambua soka kiundani, hana mapenzi, na mwenye kutegemea sana hadithi na matukio ya nyuma.
    Mara nyingi huwa anasubiri mpira uishe then anatoa uchambuzi.

    ''Shafii Dauda''
    Anapita mulemule kwa Dr.
    Anatumia sana hadithi za kale, anajua kuuchambua mpira ktk kila point husika.
    Anayaona mapungufu na si mkurupukaji.
    Naye pia husubiri mpira uishe ili atoe tathmini.

    Akiendelea vizuri atakuwa mrithi wa Dr.

    ''Edo Kumwembe''
    Anajitahidi, lakini bado sana.
    Ameachwa umbali sawa na kutoka ardhini mpaka Mbinguni na Dr Licky.
    Ni mkurupukaji asiyehitaji kusubiri mpira uishe na hawezi kuuacha mpira 50/50.

    Yeye mara zote hutoa final result wakati mechi inapokuwa half tym na kisha mechi inapokuwa imekwisha akiulizwa vp mbona mechi imekwenda tofauti na ulivyosema yeye hubaki anajiuma uma.

    kwa hilo watu wamemsifia kwa kipaji chake cha kutokuwa na haya.
    Anaweka wazi sana mapenzi yake kwa Arsenal na vilabu vya England.

    Na anasahau kabisa kuwa timu ya taifa ya England wala vilabu vyake havina rekodi ktk soka la Ulaya.
     
  16. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Namkubali Dr Licky lakini naona mnamsahau Mohamed Adolf Rishard naye mambo anayapata
     
  17. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umewasahau Chacha Maginga na Issa Michuzi ambao wakianza kumkatisha Dr Ricky(ambaye he is so down to earth hata anawasikiliza tu) maana yake tafuta mahali remote ilipo
     
  18. m

    mwalimally Member

    #18
    Apr 24, 2010
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. Licky ni mkali zaidi hasa anapoingiza na mambo ya historia ya mji, kiwanja au mchezaji huwa inaleta ladha sana. Na kuna mwingine Rishard Adolf yeye mara nyingi huwa katika maswala ya kiufundi zaidi. Bila kumsahau Ally Mayai Tembele.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuna huyu dogo Ally Mayay Tembele nae mkali sana kwa uchambuzi.
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Apr 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Dr Licky mkali. Hawa wengine bado sana.
     
Loading...