Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya Dr Jakaya au Dr Slaa nani Maarufu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng`wanakidiku, Oct 2, 2012.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Great Thinkers,
    Kwa mtizamo wa facebook na twitter, Dr Jakaya Kikwete ni maarufu zaidi kuliko Dr Wilbrod Slaa;


    [TABLE="class: grid, width: 500, align: left"]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD]Facebook[/TD]
    [TD]Twitter[/TD]
    [TD]Total popularity[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Dr Kikwete (President)[/TD]
    [TD]43, 724 likes[/TD]
    [TD]36,038 Followers[/TD]
    [TD]79,762 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Dr Wilbrod Slaa[/TD]
    [TD]42,388 likes[/TD]
    [TD]8,370 Followers[/TD]
    [TD]50,758[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]





    Source: facebook.com and twitter.com

    Kwa maana hiyo watanzania bado wanaimani kubwa sana na Mh. Dr Jakaya Kikwete.

    Nawasilisha hoja!
     
  2. A

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,423
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    watanzania wa aina gani? labda wale ambao hawajapigika. Lakini kwa wale waliopigika na maisha magumu na wale walio makini....... the opposite could be true.
     
  3. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ushindi ni ushindi tu, kwani hata Obama anaongoza kwa kuwa na muelekeo wa kurudi madarakani kwa mtizamo wa maoni ya mtandaoni. Anyway, ni mtizamo wangu.
     
  4. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,027
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Kikwete sio Dr. Hizi ni sifa za kijinga
     
  5. m

    marembo JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa usanii tunakubali lakini sio kwa mambo tangible ya kuwanasua wa tz katika lindi la umaskini na kero kibao. Inapokuja kwa shughuli za Bongo Fleva, Mzee Yusuf na diamond ok. Dk (wa kweli) W. Slaa yuko katika fani ya kazi makini hivyo siyo vyema kuwalinganisha katika mizani. Ni budi JF tukawa na mijadala yenye mashiko na wachangiaji ambao kiwango chao ni hafifu kuliko form 2 wapumzishwe wapigwe msasa. Hakuna cha facebook, twitter wala nini kwani ni hao hao washabiki.
     
  6. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  7. m

    mamajack JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kumlinganisha dr slaa na dhaifu kikwete ni sawa kuchukua maji yenye mapolimoko na yenye nguvu kubwa ulinganishe na maji machafu yaliyotuama kwenye mitalo ya wahindi maeneo katikati ya mji wa dzm(posta),
     
  8. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    safi, ila naomba uniambie Slaa ni doctor wa nini?
     
  9. monakule

    monakule Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    hizo ni takwimu zako na familia yako, maana ni chini ya robo ya watanzania waweza kuvutiwa na utendaji wa Dr wako kikwete
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Hivi facebook huwa kuna brain au ni play boy excluding being wealthy
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    Labda wanafunzi
     
  12. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ... mtu ukisha kuwa mshabiki bwana akili yako inakuwa imekufa ganzi!! wajua siku zote kinacho mhukumu mtu ni DATA! sio maneno matupu
     
  13. K

    Karug JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    bado swali la msingi halijitoshelezi ili liweze kujibika bila kuacha shaka...
    unaposema nani maarufu inabidi kui-qualify statement, maarufu katika nini?? Vinginevyo huwezi kupata picha ya unachohitaji kutoka kwa watu makini....
     
  14. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    we chezea dhaifu wewe! jk mtembezi lazima awe maarufu maana anazurura huyooo
    kwenye misiba yumo
    kwenye maharusi yumo
    kwenye nec yumo
    kwenye mechi taifa yumo
    kwenye g8 yumo
    kwenye jf yumo ,ila sijui id yake! sasa kwanini asiwe maarufu
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    KIKWETE NI MAARUFU SANA kwa kuombaomba,usanii,kuchekacheka,totoz.
     
  16. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wabongo bwana wanafiki sana. Angekuwa Dr Slaa ndiyo anaongoza ungesikia mineno hiyo ya pongezi. Mpeni chake Dr JK
     
  17. P

    Paul S.S Verified User

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hii nayo ni hoja ya kuwasilisha kwa GT?
    Cant go that low........
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hii nayo inaweza kuwa njia sahihi ya kupima umaarufu ama kukubalika kwa mtu?
    Mbona mimi nimelike fb page zao wote na ninawafollow wote katika twitter.
     
  19. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,027
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Slaa ni Dr. wa aliyefanya thesis siyo degree ya mezani (heshima). Ndo maana wanutofauti mkubwa mbele ya wasomi. Nyerere walikuwa nzao nyingi kama hizo lakini hakuwahi itumia kama jamaa anatumia kuzungukia dunia nzima.

    Aibandike ukutani tu kama tunzo zingine.
     
  20. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapo REDET watakuwa wamechakachua, mbona likes za humu JF hukuziweka?
     
Loading...