Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya civil eng na telecommunication eng

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kinota, Sep 1, 2012.

  1. k

    kinota Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau jamii family ma eng na watalajiwa eng naombeni mchango wa mawazo
    kuhusu mada tajwa hapo juu.nawakilisha
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Funguka fresh unataka kujua kuhusu nini hasa hasa kwenye hizo program..
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,818
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Nenda Civil coz ipo wide! Telecom ipo chache sana makampuni yenyewe hayazidi 10.
     
  4. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo tele kwa tanzania ni utata mtupu sio tu kwenye ajira hata kwenye ufundishaji kwa maoni yangu nenda civil engneering na ka utapendelea kukomaa na hiyo tele fanya juu chini ukasome kwa wale wahindi wa ST JOSEPH UNIVERSITY ni wa zuri kwenye masula hayo
     
  5. u

    unique software Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm nakushauri nenda telecom coz is new course so haina expert weng kama civil..... civil imeanza kufundishwa tanzania long time hata mzee wa miaka 65 wanayo hiyo talum.... bt telecom ni mpya wenye taluma hiyo ni vijan 2 so hapo hakuna swal la uzoefu hapo ni akili 2
     
  6. k

    kinota Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru wakuu, mm nimechaguliwa st.joseph telecom eng so kuna brother akanishauri nibadili coz niende tel
    kabla sijafanya uamuzi nikaona nishilikishowana jamii,mchango wako ni muhimu kwangu
     
  7. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,732
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wewe huwa unota unafanya kazi gani.
     
  8. k

    kinota Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimetokea kuvutiwa na civ bada ya kufafanuliwa maeneo ambaya inaweza kuapli lakini sijapa mtsu wa kuni
    elezea kwa undani juu ya tel so ningependa kama kuna mwana jamii anaefaheamu kwa undan,ningependa unijuze
    ili nifanye maamuz sahihi ndugu zangu
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,802
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    PIGA telekom wewe civil haina dili, nna binamu yangu alipiga masters ya civil US, akaja bongo kahangaika wee mpaka akaenda ujerumani tena kupiga masters nyingine ya finance so telekom itakutoa lkn civil hahahha bongo hii sijui
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,424
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Bora umemwambia ukweli...miaka yetu ilikuwa ufahari kusoma elctrical engineering na kwa kweli watu waliofaulu vizuri sana walitaka kusoma electrical engineering sababu ya nafasi za kazi kwenye telecom companies. Miaka kadhaa toka tutoke chuo, civil engineers walio wengi wako vizuri tena wamejiajiri kuliko hao electrical engineers. Kwangu mimi leo kama ninataka kumshauri mtu basi asome civil engineering. Ingawa ingekuwa ni mimi, ningeshindwa civil ningesemoa mechanical engineering. Time will prove me right or wrong but those two will have alot to do in this economy.
     
Loading...