Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kati ya CDM NA CUF NANI ANADANDIA HOJA YA MWENZAKE

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by thatha, Dec 1, 2011.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Ni mda sasa tunashuhudia malumbano na kashfa nzito nzito kati ya vyama viwili vya upinzani vyenye ushawishi hapa nchini.moja ya hoja ambazo vyama hivyo vimekuwa vikivutana sana kwamba mimi ndio mwenye hoja ila wewe umedandia ni hii ya katiba mpya....
    hoja nyingine ni kuhusu muundo wa serikali tatu ndani ya muungano..
    jambo lingine lililovuta hisia za jamii hasa wale wanaofuatilia masuala ya kisiasa hapa nchini ni hili la kwenda IKULU KUMWONA RAIS kuzungumzia mustakali wa katiba ya nchi.

    my take.....CUF ndio wanaoanzisha hoja zenye kuvuta hisia za jamii lakini chama hicho kinapungukiwa makada wenye mvuto na ushawishi. suala la katiba liliibuliwa na cuf lakini walishindwa kulielezea vizuri kwa wananchi.hata muundo wa serikali tatu ndani ya muungano ni hoja yao ya mda mrefu na ndio iliyompa maalim seif umaarufu.
    cdm kutokana na uwezo wa viongozi wake kushawishi pengine na mchango wa kiimani wa watu wa bara umeiwezesha cdm kuteka hoja kirahisi na kujijengea umaarufu.

    .........NINI KIFANYIKE ILI TUWE NA CHAMA IMARA CHA UPINZANI CHENYE NATIONAL IDENTIFICATION,SOLIDARITY AND UNITY KUANZIA NYUMBA KUMI HADI TAIFA KAMA CCM.
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,514
    Likes Received: 9,297
    Trophy Points: 280
    magwanda nao wana hoja? hoja ipi ya maana waliyonayo zaidi ya fujo, maandamano na kususa? mie sijaona hoja, tazama hata humu utwajuwa tu bila kuambiwa, jitazamie mwenyeeeeewe, iiiiiiiiiiiiiiiiii tttttttttii viiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,282
    Likes Received: 11,647
    Trophy Points: 280
    avoid the ignorant." (Qur'an 7:199)
     
  4. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kikundi cha taarabu bado kinahitaji experts wa mipasho, huko utafaa sana! Jaribu bahati yako.
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,514
    Likes Received: 9,297
    Trophy Points: 280
    MashaAllah, naona umeipenda sana hiyo aya, Qur'an ina raha yake.
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,514
    Likes Received: 9,297
    Trophy Points: 280
    Nimesema, hata dakika tano haijapita, hoja ngumu na haijbiki. Huo ndio ukweli.
     
  7. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nyie si wale wale tuu..jipya lipi sasa
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    ujumbe umefika.. na umemuingia kisawasawa ..


     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hoja yako umeiweka kishabiki yaidi
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inaelekea cuf ni wengi ktk hao waliopost kwanh badala yajibu hoja mnapost mipasho
     
  11. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    cuf nacho ni chama cha upinzani chenye nguvu?
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hii ina uhusiano wowote na uchumi?
     
  13. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hivi hii hoja inaleta nafuu ya bei ya unga wa sembe au dona/sukari/mchele nk, pale sokoni?
     
Loading...