Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya ahadi zaidi ya 40 alizotoa JK mwenyewe ni ngapi ametekeleza?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamayu, May 11, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,716
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    HakiElimu wamejitahidi kukusanya na kuchapisha ahadi za serikali ya JK zikiwemo alizotoa yeye mwenyewe.

    Source: HakiElimu
     

    Attached Files:

  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,716
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwenye mahojiano kati ya JK na a BBC tarehe 24 Sept 2006 alisema kama inavyoripotiwa hapa: Kikwete promised to fight corruption and will not shy away from dealing with
    corrupt leaders in his government even if they are his good, long-term friends. He also promised
    to increase the salary of low level governmental officials so that they may be able to meet their
    needs lest they get tempted to be involved in petty corruption.

    Source: HakiElimu, 2006.

    Haya akiongea na wazee wa DSM kajigeuka mwenyewe katika suala la kuongeza mishara ya wafanyakazi wa chini. Haya amekwisha mshughulikia mla rushwa gani mkubwa ambaye ni rafiki yake wa siku nyingi ambaye hawajakutana barabarani?
     
  3. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameshindwa kuwashughurikia wakurugenzi wa PPF waliojichotea vijisenti kila mmoja kati ya mil. 130 na 220 kama pension huku wakiwa kazini. Hivi sasa wana safiri nje ya nchi kama vile wanaenda Manzese kwa kujilipa dola 600 kwa siku kwa wiki mbili hadi tatu. Hivi hizi fedha zikiokolewa Wahadhiri wa vyuo vikuu wasingerekebishiwa PENSIONS zao? Serikari ichunguze UFISADI ndani ya PPF pamoja na manyanyaso ya wafanyakazi wadogo.
     
  4. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kikwete si WOZOZA
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Tafadhali mkuu mimi si Kikwete!
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    We jail the petty thieves and appoint the great ones to public office. That's what his promise on corruption has amounted to.
     
  7. A

    Alpha JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    They wish they were jailed... More often than not they are beaten to death.
     
  8. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hamnazo huyooo
     
  9. MANI

    MANI Platinum Member

    #9
    May 11, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,849
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Akishughulikia wala rushwa wakubwa atarudi vipi madarakani?
     
  10. m

    mapambano JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeye mwenyewe ndio fisadi no. 1
     
  11. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu nikuulize wategemea nini kama haya yote yanaamuliwa na akina Luhanjoo na yeye kufikishiwa tuu mezani mwategemea nini Hapo IKULU kuna mambayuwayu sana kuan tatizo hapo jamani IKULU NI MAHARI PATAKATIFU SI MAHALI PA WALANGUZI sasa kama hao waliowekwa hapo na hawajui kama IKULU ni patakatifu mwategemea nini?

    Mijitu haiju hata kutunza kumbukumbu za safari za rais na mikutano yote ya rais anayo hojiwa huko nje na ndani ya nchi kwa reference tuuu ili kujiridhisha hawapendi why?
     
  12. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Asante sana HakiElimu,

    Huu ni mtaji mkubwa sana kwa upinzani.... sasa mkishindwa kutumia hii kuiondoa CCM majimboni itachukua muda sana kufanya hivyo!

    Mimi nashukuru sana HakiElimu, maana hii itazuia wanasiasa kubwatuka ovyo kwa wananchi.
     
  13. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2010
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kikwete hakuna kitu jamani
    Kuliko kuwa na president kama kikwete ni bora nchi ibaki bila kiongozi
    kwanza anatia hasira jamani
    yaani mie ndio maana hata nashindwa nianzie wapi na niishie wapi, maana huyu raisi wetu kweli zezeta
     
  14. L

    Lukwangule Senior Member

    #14
    May 12, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni kweli au uzabizabina? siku nyingine naogopa kuingia mitaa hii manake watu hujenga maghorofa ya barafu yakaporomoka ushahidi unapotakiwa? Mhhhhhh!!!! manake he!:drum:
     
  15. L

    Lukwangule Senior Member

    #15
    May 12, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati fulani unajiuliza watu wanapima kwelikweli au wanajisemea kwa sababu tu hawataki kuona sura ya mkwere pale ambaye ametoka na kulelewa na CCM? Au hii inakaa vizuri sana kama mtu ataangalia nini kinafanyika kinakosewa kipi akatoa na suluhu kama china, piga risasi ukiwa umebanwa au suluhu ya Yesu yule asiye na dhambi awe wa kwanza kurusha jiwe? Manake wapo watu wanawasema wenzao kama vile wao ni wasafi wakiwa wazembe maofisini wamebakiza majungu na wala hawaisaidiii nchi na wanadhani kwamba ni kazi ya Mkwere kujua kila kitu kinachoendelea nchini hapa. Serikali ni pamoja na madiwani na wabunge na makatibu wakuu. na serikali ni zaidi ya hapo, wewe mwananchi unafanya kweli wajibu wako. wewe. Yaani nikuulize je unaenda kufuatilia fedha ,mathalani zilizoingia katika manispaa na zimefanya nini je unajua kwamba ni lazima uulize swali kwanini re current imezidi na unquliffied report haziongzeki? kila kitu kinakwenda kwa hatua huwezi kubadilisha mfumo wa miaka 100 kwa siku 100 na ukifanya hivyo mambo mawili yuanaweza kutokea>Ama unatengeneza jamhuri ya Somalia au Haiti chagua kaka lakini mimi nadhani unapoponda mpe naye kaisari yake mtu anaposkoa unampa anapotokota unampa wewe unatafuta dhambi tu kama chama cha upinzani badala ya kuangalia mizani na kuona dhambi na juhudi za kumaliza dhambi na umalizaji wa dhambi. Unakemea uzinzi wakati mwenyewe unazini kwa macho ha ha ha ha ha!!! wote mnakosa tu:hug:
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wenye njaa huwa wanapiga sana kelele lakini wakiingizwa kwenye system nao wanafyata.
     
  17. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Big up Haki Elimu, compilation ikmetulia kazi kwenu wapiga kura!!!!!!!!!!!
     
  18. Kikojozi

    Kikojozi JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2010
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 331
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK sio mwanasiasa wakwanza kushindwa kutekeleza ahadi alizotoa. Kikubwa nachotaka kujua mimi, Watanzania watachukua hatua gani????....................................zaidi ya kulalama tu.
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hizi zilitoka mara baada ya uchaguzi, ndo maana wakawa na bifu kubwa na Rakesh! Sasa huyu m-beijing sijui kama ana guts, manake wliahidi kutoa updates before uchaguzi! HAlima Mdee nae alishawahi kuibana Serikali kupewa updates but akaambulia majibu ya hovyohovyo! Wazee wa hakielimu najua mpo humu, hebu kandamiza hapa tafadhali!
     
  20. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #20
    May 12, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuwa na KIKWETE kama rais wa Tanzania tujue kwamba watanzania IMEKULA KWETU. Ni bahati mbaya sana bado wapo watanzania wengi tu ( kama wale waliokuwa wakimsikiliza akitoa upupu wake pale Diamond jubilee) watamchangua tu tena mwaka huu mtu huyu.
     
Loading...