Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati mwanamke wa kirangi ,mmachame na mmbulu yupi anafaa kuolewa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Emma., Oct 4, 2012.

  1. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Nimetokea kumpenda wanawake wa makabila hayo but nambiwa wote hawana sifa nzuri naombeni ushauri wenu wanajf bora yupi?
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,420
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    Sijawahi ishi nao

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mimi mke wangu ni mzuri kumtazama lakini matendo yake hayafai hhhaaaahaahahaa
     
  4. k

    kiparah JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna siku humu ndani mtu atakuja kuomba ushauri wa jinsi ya kula ugali!
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Is this a News Alert? Katika Mambo ambayo nitakuja Kumlaumu EL ni hizi shule za Kata
     
  6. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,282
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Nakwambia.... mwanafinzi anaulizwa Kilo 1 ya pamba na Kilo 1 ya chuma ipi nzito ... anajibu just easily,.. Kilo ya chuma.... yaani basi tu.... mwanafunzi anapitia 3 main stages hadi kuelimika...
    1: mbumbumbu...
    2: Confusion
    3: Kuelewa/ educated

    wengi wanabakia @ 2nd stage.... anakuwa CONFUSED... then his/her fuses cut-off.... then utawaona kwa maneno or vitendo...
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    na watu tutampa tu ushauri sipati picha!
    itakuwa kama hivi
    ugali unapaswa kuliwa wa moto ila ukiwa wa baridi ukate kate uweke kwenye sahani kisaha nyunyiza maharage juu af tena kula!
    ila kama ni wa moto mega kwa mikono kisha tengeneza kama donge hivi toeza kwenye mboga kisha ingiza mdomoni
    utafute taratibu ili ulainike vizuri kisha umeze,ukisha meza kata tonge lingine fanya kama ulivyofanya mwanzo!
    ahahahhaah watu bwana!yani sa hapa tumshauri nini?
     
  8. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madam wote ni wanawake wanafaa kuolewa, sula la nani na yupi na kwa criteria gani inategemea na wewe mwenyewe unataka nini na una details zipi kuwahusu hao wanawake. Na upendo wa kweli haungalii kabila ndugu yangu nadhani tumeshahama ktk hiyo level ya kabila coz true love haitegemei na kabila la mtu hiyo kaa ukijua.Unless kama unataka kufanya majaribio!!!!!
     
  9. k

    kiparah JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inabidi liwekwe jukwaa la watoto, maana wakikaa tu kwenye Computer kinachowajia kichwani wanapost.
     
  10. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    si ndo hapo!
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeyote mwenye tabia nzuri anafaaa kuolewa, kwenu wewe unataka kuoa kabila au mke? Maana haya ya kabila fulani huwa na tabia fulani sidhani nadharia hizo zinafanya kazi mpaka siku hizi.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Anaye faa ni yule uliye kubali tabia zake na unampenda kweli.
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ukimaliza kuulizia makabila uje uulize na dini, rangi, ufupi na urefu, unene na wembamba nk
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Yoyote mwenye kiungo/jinsia ya kike anafaa kuoa
     
  15. data

    data JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,578
    Likes Received: 1,495
    Trophy Points: 280
    Umeshafanya nao mapenzi wote..?

    Kama ndio..
    Jibu unalo.
     
  16. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unataka kuoa kabila sio..................
     
  17. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
    Hapo umesema kweli, kwani maswali mengine hayana maana.
     
Loading...