Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katavi ndani ya Mtwara....!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Katavi, Oct 16, 2012.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Sizinga na wanaJF wengine mliopo Mtwara mgeni nimeingia ndani ya mji wenu kimyakimya jana asubuhi. Nyakati za jioni jana nilipata wasaa wa kujichanganya na wenyeji lakini nilichoshuhudia ni kuwa Mtwara ya sasa si ile niliyoiacha mara ya mwisho nilipokuja kutembea huku miaka miwili iliyopita.
    Wenyeji nielekezeni maeneo ya kujirusha ili leo jioni nikatembelee huko hata nitakaporudi kwetu Kawajense Mpanda nipate cha kusimulia, jana nilikuwa maeneo ya Mangowela Inn.
    Kweli Mtwara Raha....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    usije vamia nyumba za watu yakakukuta yaliyomkuta Mtambuzi.
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    alikutwa na nini mtu huyo?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah!! Huyu Mtambuzi alikutwa na nini??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,890
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka 1998 enzi hzo Mtwara.
    Nashangaa nilienda tena 2008 nikakuta Ligula,Shangani,Chikongola,Mangoela,Likonde,Chuno,Sabasaba,Railway kote wameweka lami na Daladala juu.
    Nenda pale Mtwara TTC Kuna Bar imefunguliwa karibu na Indian Quater's,wakati enzi hzo ni Pori Mpaka unatokea MonteSori kule Baharini.
    Ila jamani Mtwara Raha.
    Hv pale Keep-Left ile njia ya kwenda Sekondari Mtwara Girl's to Naliendele hadi Mikindani ile Bar bado ipo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    Mzoefu wa kufumaniwa.
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    nchalimie nnjomba nchumali!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ile keep-left inaitwa Mnarani na kuna bar inaitwa Blantyre nadhani ndio unayoiongelea.
     
  9. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,890
    Trophy Points: 280
    Ndio ni Blantyre dah!
    Enzi hizo tumecheza sana disko na uniform zetu za Sekondari pale.
    Ebwana ee!!
    Nimekumbuka mbali sana tena sana.
    Ndo nafika mwaka 2008 nakuta wamejenga sheli kwa nje,nilishangaaje???
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tena namwomba mtaa wa Sinani asikanyage kabisa....nimeweka kambi pale ooooh
    ntankata nkia wa mbele akaseme kwa nkuu wa nkoa na nkewe bhaaaaaaa bhana weweeeeee kunooooooona
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    amejipanga vizuri sana,
    kabeba na tumizizi twa kuwapumbazeni
    ili akifumaniwa ageuke mdudu atambae mbele,si unajua alikotokea.

     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hahahaaah!! Nimejiandaa haswa maana niliambiwa mtu akija huku anasahau kwao, sasa mimi nipo fiti nimekamilika.......HASHIKWI NTU HAPA.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    bhaaaaa bhana wewe huo ntaa nashinda leo jioni na hakuna wa kunifanya kitu.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hivi sasa ukija ndio utashangaa sana maana hivi sasa hapo blantyre ni kama pamechoka hapafanyi kazi. Nasikia kuna Makonde, na Maisha club ndio zinakimbiza sana kwa sasa.
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,381
    Trophy Points: 280
    za ntwara? Nina njomba angu ana fanya kaji hapo ntwara njini.
     
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,890
    Trophy Points: 280
    Makonde napajua.
    Na hyo Maisha Club iko sehemu gani?
     
  17. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,684
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Napita nkijoki naelekea Nsasani,bhaaa bwana wewe nke wa ntu sumu. Sijui umepanda HAMANJU,CENTRAL LINE,MANING NICE hiyo inakwenda hadi MSUMBIJI.
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Bhaaa! We Katavi wee! Wachalimie chana njomba chukurubu na n'dogo wake chipoku,waambie mie mbagala nimehama chacha naichi njini maeneo ya temeke chudani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    salamu zao, usijewekewa limbwata na mabinti wa huko ukashindwa kurudi!
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    unachezeshwa kirikiri usawa wa dirisha,
    nitaona ulivyojiandaa, tafadhali kesho toa feedback.

     
Loading...