Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

katavi mpya na bomoabomoa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by elimuplatform, Oct 13, 2012.

  1. e

    elimuplatform JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 887
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 80
    je ubomoaji wa mabanda katika mkoa mpya wa katavi mji mpanda ndyo kipaumbele ktk maendeleo ya mji huwo au?
     
  2. w

    white wizard JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kila maendeleo yana athari zake!ila ninachokiona huku watu si wabishi kama wa dar,huku m2 anawekewa alama ya x leo,kesho anaanza kubomoa mwenyewe!ila sehemu nyingine hadi nguvu i2mike,hii nimeipenda.
     
  3. e

    elimuplatform JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 887
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 80
    lakini vijana ndyo wanakosa ajira
     
  4. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Hakuna mji ulijengwa kwa kubembelezana! Nendeni Marekani muone kama kuna mtu anang'ang'ania kwenye hifadhi ya barabara au eneo la wazi kwa kisingizio cha haki za binadamu. Ujinga huu unapatikana Tanzania tu! Demokrasia ya kuvunja sheria ndo demokrasia gani hii? Shame on u!!!
     
Loading...