Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katani kupokea wanachama waliojiunga CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Jun 8, 2012.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jmwenyekiti wa CUF wilaya ya tandahimba katani Ahmed katani leo anatarajiwa kukabidhiwa kadi za chadema ambazo majuzi tu wanachama hao walijiunga na chama hicho mtwara mjini, ambapo wengi wao wanasema walikuwa hawajui chama hicho kina ubaguzi wa udini na ukabila kwa hiyo wameamua kurudi kwenye chama chao ni vijana wengi wapatao karibu 330 ambao wapo hapa ofisi ya wilaya ya CUF mtwara mjini.
     
  2. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Taarifa yako haijitosherezi,tunaomba utupe chanzo cha habari,
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Yaonekana usiku hukupata usingizi,kweli chadema itawaua kwa presha mwaka huu,umeona bora uwe kada wa cuf kwa kuangalia upepo unakoelekea!!
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wamerudi CCM B? Sijui!
     
  5. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema wanachofanya kusini ni sawa na kupanda mbegu juu ya jiwe,
     
  6. K

    Katufu JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hizo mtakuwa mmezitengeneza wenyewe na kuwagawia wanaCUF ili wazirudishe tu, lakini kumbukeni moto wa Chadema ni mkali kamwe hamuuwezi
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Hii ni dharau kwa watu wa kusini kuwalinganisha na mawe..........hata hivyo ziko mbegu humea vizuri juu ya mawe

    na kuwa miti kabisa!


    [​IMG]
     
  8. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huu ni muda muafaka wa CUF na CCm kushirikiana muunde kambi rasmi ya upinzani 2015
     
  9. K

    Katufu JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CUF kweli mnatia huruma, poleni na kuolewa na CCM ndoa ikiwa ngumu ivunjeni tu
     
  10. josam

    josam JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    pole, hizo za kwenu za kuchakachua!
     
  11. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vipi mnatafuta mme wa pili, mlienae hawafikishi kileleni?
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Tangu nizaliwe sijawai huona mkutano ukifanyika kwenye gofu/pagala:

    [​IMG]

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  13. b

    baraka boki Senior Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 181
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora ukae kimya maana umeolewa na ccm



    Baraka Boki (MEng, MBA from Duke University)
     
  14. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    RIP CUF....RIP Mkigoma!
     
  15. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha jino kwa jino wala ngangari kinoma'sasa mmekuwa mdebwedo....RIP CUF!
     
Loading...