Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kata zilizoko wazi mpaka leo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JACADUOGO2., Apr 23, 2012.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    1. Sombetini - Arusha.
    2. Sengerema - Tabasamu.
    3. Buchosa - Tzeba.
    4. Iringa - Alijinyonga diwani wa Magamba.
    5. Ongeza kata zingine!
     
  2. i

    ibange JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kata ya daraja moja Arusha Mjini alikufa diwani wa magamba. Kwa Arusha tutarudisha kata zetu zote na hizi mbili za wagamba na mbunge. Itabidi Meya ajiuzulu maana bajeti zitakuwa hazipiti
     
  3. N

    NNYAMBALA Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kata kitu gani tunataka kuongeza wale Jamaa wa mjengoni.
     
  4. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaloleni hatuna diwani pia
     
  5. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kata ya Lwenzera-Geita diwani Anatori Mkufu wa CCM alifariki Dunia baada ya kugongwa na gari Februari mwishoni mwaka huu.
     
  6. F12

    F12 Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hata kata pia zinatakiwa xana kukamilisha issu nzima ya utawala.
     
  7. B

    Bless Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15

    hiyo ya Iringa inaitwa kata ya Mlangali-LUDEWA
     
  8. Walikughu

    Walikughu Senior Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Myovizi -Mbozi mashariki diwani wake alifariki jina lake sunday Shulla toka CCM
     
  9. O

    Olomi Maimu Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je zile kata nne za Arusha ambao madiwani wa CDM walifukuzwa kenye chama, zitabaki hivyo mpaka 2012?
     
  10. W

    Welu JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    7.Mpapa-kamsamba mbozi magh.
    8.Myovizi-mbozi mash.
     
  11. e

    edmundkailo2004 New Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    5.Kilema Kusini -Kilimanjaro(Diwani alifariki mwanzoni 2011)
     
  12. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,110
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    Zinasubiri maamuzi ya mahakama
     
  13. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huko ulanga napo kuna diwani kafariki juzi
     
  14. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Napita tu jamani... RIP madiwani wote mliotangulia mbele ya haki
     
  15. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hakuna kata ya sengerema na buchosa. Tabasamu ni diwani wa kata ya nyampulukano na tizeba (kaka yake na charles tizeba) ni diwani wa kata ya lugata zote ziko sengerema. USIKURUPUKE.
     
  16. O

    OSCAR ELIA Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pia kata ya mpwapwa mjini diwani amefariki hivi karibuni huko india alikokuwa amelazwa.:rolleyez:
     
  17. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .......Kata mojawapo katika jimbo la nzega.....ambayo iko jirani na kata ya Isanzu, Diwani wa CCM alifariki
     
  18. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Mbunge wa Mbarali naye alihukumiwa kifungo
     
  19. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wa ccm?
     
  20. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Msalato, Dodoma (mbunge alifariki mwezi wa pili 2012)
     
Loading...