Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kata ya Sinza kupata mtandao wa maji taka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAZUMILA, Dec 6, 2011.

  1. M

    MAZUMILA Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo kubwa la kimiundo mbinu ya maji taka yani( siwage) lililokuwa likikabili kata ya sinza tayari limepatiwa ufumbuzi, akiongea na itv diwani wa kata ya sinza mh renatus pamba cdm alisema tayari wataamu wameshamaliza kupima eneo lote la kata ya sinza na sasa wapo katika hatua ya kukamilisha michoro hiyo ili iingie hatua nyingine ya kulaza mabomba.
     
Loading...