Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kata ya Daraja Mbili Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Captain22, Apr 2, 2012.

  1. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 596
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Jamani kata hii ya daraja mbili katika manispaa ya Arusha haina diwani kwa muda wa miezi mitano sasa. Hii ni kutokana aliyekuwa diwani wa ccm kufariki dunia mwaka jana.
    Kwanini tume ya uchaguzi haitangazi kuwa nafasi hiyo ipo wazi?
     
  2. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kuwa na subira watatangaza pale watakapoona inafaa
     
  3. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ndo kata la wajanja
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ngoja makamanda wajiandae kwa shughuri!
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wanaogopa kuangukia pua!
     
  6. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wataanguka sana mwaka huu -kudadadeki!
     
  7. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umesema iyo kata iko wapi vile...., aaah arusha kwa kamanda wa ardhi lema, aaah magamba kwsha kazi kule, ushaur wa bure: uchaguz uktangazwa magamban achaneni na hiyo kata kama walivyofanya cuf arumeru, ili kuokoa hela za chama.
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,213
    Likes Received: 11,556
    Trophy Points: 280
    Usihofu mkuu, uchaguzi wa D bee utaunganishwa na zile kata tano za wale madiwani tuliowavua udiwani kwa utovu wa nidhamu.
     
  9. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 596
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Natamani huo uchaguzi ufanyike kesho. Yaani we acha tuu
     
  10. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    kha alaf iyo ni mawazo mpaka kichwa inakuwa nzito,kuna raiya cjui kangoa rasta ama amenyoa,kfup kajipga para.TAFAKARI!!!
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah kule hata sijui sababu yao nini...
     
Loading...