Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

‘kata kiu kwa dafu!’

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 19, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,507
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    [​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Hali ya joto jijini Dar, imekuwa neema kwa wafanyabiashara ya madafu kwa ajili ya kukata kiu na kuongeza virutubisho kadhaa mwilini. Pichani, muuza madafu akiwahudumia wateja wake maeneo ya Posta Mpya jijini leo mchana.
     
Loading...