Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kata hizi kabla zikuwa chama gani?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by dhahabuinang'aa, Oct 28, 2012.

  1. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu tuwekane sawa kwa wanaoelewa hizi kata hapo awali zilikuwa na madiwa ni wa chama gani tuanze ya 1 mpaka ya 29.
    ili baadae tujue nani kavuna kwa mwenzake.
    haya wana JF tuanze.
    1.Bangata-Arusha
    2.Darajambili-Arusha
    3.Msalato-Dodoma
    4.Mpwapwa-Mpwapwa
    5.Magomeni-Bagamoyo
    6.Lwenzera-Geita
    7.Bugarama-Kahama
    8.Mwawaza-Shinyanga
    9.Vugiri-Korogwe
    10.Tamsta-Lushoto
    11.Makata-Liwale
    12.Mneromiembeni-Nachingwea
    13.Mlangali-Ludewa
    14.Luwumbu-Makete
    15.Mpepai-Mbinga
    16.Mletele-Songea
    17.Ipole-Sikonge
    18.Kiloleli-Sikonge
    19.Miyenze-Tabora
    20.Karitu-Nzega
    21.Mpapa-Mbozi
    22.Myovizi-Mbozi
    23.Lubili-Misungwi
    24.Kilema-Kusini-Moshi
    25.Nanjarou/Reha-Rombo
    26.Mtibwa-Mvomero
    27.Mahenge-Ulanga
    28.Likokona-Nanyumbu
    29.Kitangiri-Newala
     
  2. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Subiri utapata majibu kwa wale wanaojua
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    zote nyinyiem.:becky:
     
  4. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,456
    Likes Received: 4,653
    Trophy Points: 280
    Ivi hiyo inaweza kweli kubadili matokeo yatakayo tangazwa sio mda
     
  5. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matokeo yatabaki palepale ila itatusaidia kujua nani kavuna na nani kapoteza
    na itatupa picha ya mabadiliko kwa wananchi.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa sasa mimi nasubiri matokeo tu nione namna magamba yalivyogaragazwa.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ile ya Shinyanga hikuwa ya chadema kweli..
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bugarama-kahama, ilikuwa ccm
     
  9. C

    Concrete JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Zote zilikuwa chini ya CCM.
     
  10. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hizo ambayo nina uhakika ilikuwa ya Cdm,ni ya Mtibwa tu!nyingine zote za kina Lowassa!
     
  11. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,138
    Likes Received: 1,394
    Trophy Points: 280
    una uhakika au maadam una vidole unaandika tu??
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,710
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 280
    zile mbili za Sikonge (kiloleli,ipole) zilikuwa chini ya chama cha mafisadi
     
  13. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu katika hizi kata 29 ninachofahamu CCM walikuwa na kata 28 na CDM 1 ile ya mtibwa -mvomero lakini kwingine ni magamba sasa ngoja tuone matunda ya M4C leo ndo tunaanza kupata mwanga wa Tanzania tuitakayo.
     
  14. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,582
    Likes Received: 3,916
    Trophy Points: 280
    hao madiwani walikuaje hadi uitwe uchaguzi tena?walistaafu au?
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wengi wao walifariki...
     
  16. N

    Ngoso JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 473
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Naomba mnijuze,je uchaguzi huu utahusisha zile Kata tano za A.Town au serikari haikupata pesa au ndio mbinu za kulinda umeya Arusha mjini
     
  17. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kweli huu uchaguzi utakuwa ni kipimo cha mwitikio wa M4C and the outcome might lead us to the new era.
     
  18. G

    Getwa Anicet Ally Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    There you are brother! Na aliyekuwa diwani wa hiyo kata aliuawa kwa kuchomwa kisu, nyingine zote zilikuwa na magamba!
     
  19. k

    kingukitano JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli mnajisahau kuwa arusha mlifukuza madiwani alafu mnasema kata zote zilikua ccm kupenda kubaya
     
  20. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ni bora uwe kimya ili ufiche upumbavu wako!
     
Loading...